Hỏi Không đăng ký nhận khuyến mại của Biglobe được

Quangbeo87

Thành Viên Mới
Xin chào Ad,

Mình đã nhận được máy W03 của Biglobe và đang dùng Wimax2+. Khi mình làm theo hướng dẫn của diễn đàn để nhận tiền khuyến mại ở phần check thông tin cá nhân mình luôn bị thông báo là email không đúng dù mình đã kiểm tra lại nhiều lần. Ad làm ơn tư vấn cho mình với. Mình cảm ơn.

Huynh Tan Phat

Kohai Học Việc
Cảm ơn bạn, mình đã đăng ký được rồi
bạn ơi, cho mình hỏi là khi bạn chọn mua loại máy (vd:
Speed Wi-Fi NEXT W03(HWD34)), xong bạn có chọn thêm sạc ko? mục này nè: W03専用クレードル・ACアダプタセット4,450円(税別) vì mình mới đăng ký mua hôm 27/10, mà ko chọn mục đó, không biết là có bị làm sao ko? nhờ bạn có kinh nghiệm cho mình lời khuyên nhé! thanks bạn.

Quangbeo87

Thành Viên Mới
bạn ơi, cho mình hỏi là khi bạn chọn mua loại máy (vd:
Speed Wi-Fi NEXT W03(HWD34)), xong bạn có chọn thêm sạc ko? mục này nè: W03専用クレードル・ACアダプタセット4,450円(税別) vì mình mới đăng ký mua hôm 27/10, mà ko chọn mục đó, không biết là có bị làm sao ko? nhờ bạn có kinh nghiệm cho mình lời khuyên nhé! thanks bạn.
Mình không nhớ chính xác lắm, vì nhiều mục quá. Nhưng theo kinh nghiệm của mình thì bạn đừng chọn bất kỳ dịch vụ kèm theo nào cả, không cần thiết. Đi kèm máy W03 sẽ có một dây microUSB, bạn có thể dùng cục sạc iphone hay các điện thoại khác để dùng. Mình vẫn dùng bình thường không vấn đề gì.

Huynh Tan Phat

Kohai Học Việc
Mình không nhớ chính xác lắm, vì nhiều mục quá. Nhưng theo kinh nghiệm của mình thì bạn đừng chọn bất kỳ dịch vụ kèm theo nào cả, không cần thiết. Đi kèm máy W03 sẽ có một dây microUSB, bạn có thể dùng cục sạc iphone hay các điện thoại khác để dùng. Mình vẫn dùng bình thường không vấn đề gì.
Cảm ơn bạn nhiều nha, hôm nay mình điền form ngân hàng và gửi rồi, hi vọng mọi việc thuận lợi.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.