Internet-coffe

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Chào ad và mọi ngừoi
Mọi ngừoi và admin cho mình hỏi cÁc dịch vụ internet-coffe ở Nhật ( chính xác là ở osaka ) phí đắt không ạ? Mình ở 九州 muốn lên大阪 chơi vài hôm nhưng không có nhà ngừoi quen bạn bè để tá túc, định hỏi mọi ngừoi về dịch vụ đấy vì nếu ỏ hotel thì giá khá chát Và có ai từng sử dụng dịch vụ đó rồi, nếu tốt thì cho mình xin tên và địa chỉ cụ thể ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào ad và mọi ngừoi
Mọi ngừoi và admin cho mình hỏi cÁc dịch vụ internet-coffe ở Nhật ( chính xác là ở osaka ) phí đắt không ạ? Mình ở 九州 muốn lên大阪 chơi vài hôm nhưng không có nhà ngừoi quen bạn bè để tá túc, định hỏi mọi ngừoi về dịch vụ đấy vì nếu ỏ hotel thì giá khá chát Và có ai từng sử dụng dịch vụ đó rồi, nếu tốt thì cho mình xin tên và địa chỉ cụ thể ạ.
Dịch vụ internet caffe ở đâu cũng có.
Nhất là trước cửa ga 梅田
giá gói night pack khoản 9-10 tiếng là tầm 1500 yên thôi hay sao đó.

Nếu dư giả hơn thì thuê phòng ルームレンタル khoảng 4000 yên/đêm.

Have a nice trip :D

Dang Thanh

Kohai Học Việc
Dịch vụ internet caffe ở đâu cũng có.
Nhất là trước cửa ga 梅田
giá gói night pack khoản 9-10 tiếng là tầm 1500 yên thôi hay sao đó.

Nếu dư giả hơn thì thuê phòng ルームレンタル khoảng 4000 yên/đêm.

Have a nice trip :D
Admin ơi, cái ル-ムレンタル ad vừa nói đó có dễ tìm khu vực nhà ga không ad?? Giá khoãng 4000/đêm đó là 1 ngừoi 1 phòng hay sao ad? Nhóm em 4 ngừoi? Làm sao để vừa an toàn vừa tiết kiệm ạ?? Hihi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi, cái ル-ムレンタル ad vừa nói đó có dễ tìm khu vực nhà ga không ad?? Giá khoãng 4000/đêm đó là 1 ngừoi 1 phòng hay sao ad? Nhóm em 4 ngừoi? Làm sao để vừa an toàn vừa tiết kiệm ạ?? Hihi.
Em có thể lên google tìm vơis từ khoá "大阪 格安 宿泊"
Ví dụ dịch vụ cho thuê phòng này cũng rất rẻ 2000 yên/người/đêm
http://businesschuo.rwiths.net/r-withs/planListDetail.do?hotelNo=16803&GCode=chuo&campID=2884708&vipCode=&f_lang=ja

Cần phải đặt phòng sớm ko thì sẽ hết phòng. Nên đặt trc khoảng 1-2 tuần.

Còn internet coffe thì hầu như lúc nào cũng còn chỗ trống. Nhưng ko thoải mái bằng thuê phòng.
Vì có thể ngửi thấy mùi thuốc lá từ người ở phòng bên cạnh,hoặc tiếng gõ bàn phím chẳng hạn.

Nếu có đk thì hãy trải nghiệm 1 lần cho biết nhé.

Yoshihito

Sempai Gương Mẫu
internet cafe rẻ nhưng đủ thứ bất tiện :)) k đảm bảo sức khoẻ cho ngày hôm sau đi chơi dài

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.