Hỏi Huỷ sim nghe gọi biglobe

Khuất Bảo Namm

Kohai Học Việc
ad cho e hỏi là em đang sử dụng sim nghe gọi của biglobe được 4 tháng r
Bây giờ em muốn huỷ không dùng nữa thì mất 8 sen thì 8sen tiền phí này phải đóng luôn hay khi mình muốn sử dụng lại mới phải đóng ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Bây giờ em muốn huỷ không dùng nữa thì mất 8 sen thì 8sen tiền phí này phải đóng luôn hay khi mình muốn sử dụng lại mới phải đóng ạ?
Họ sẽ trừ vào tháng sau kể từ khi em huỷ hợp đồng.

Anh Linh

Kohai Học Việc
Họ sẽ trừ vào tháng sau kể từ khi em huỷ hợp đồng.
Mình muốn làm thủ tục huỷ thì như thế nào ad ơi? Dạo này biglobe trừ tiền linh tinh quá. Mình dk sim data 6g/1 tháng, sau đó chuyển sang sim nghe gọi, mình ko gọi mấy, 1 tháng chắc 3-4 cuộc, mỗi cuộc không quá 2 phút. Thế mà có tháng lên 5s. :(

Kho kho

Kohai Học Việc
Cho mk hỏi chút dk k,bạn đã hủy dk sim nge gọi chưa vậy,dậy mk cách huy dk k

Lão Hạc

Sempai Gương Mẫu
https://support.biglobe.ne.jp/jimu/keiyaku/kaiyaku/taikaichuui.html
Bác kéo xuống dưới chỗ phần dịch vụ mobile có cả hủy mobile mà Bác

Cái này à bác ?
Không phải đâu nhá, nó chỉ nói về các thủ tục cần làm sau khi huỷ hợp đồng thôi. Tui đọc thông tin thì họ nói chỉ có mỗi cách huỷ duy nhất đối với sim số điện thoại của biglobe là GỌI ĐẾN TỔNG ĐÀI YÊU CẦU HUỶ HỢP ĐỒNG

YuhVN

Kohai Học Việc

Cái này à bác ?
Không phải đâu nhá, nó chỉ nói về các thủ tục cần làm sau khi huỷ hợp đồng thôi. Tui đọc thông tin thì họ nói chỉ có mỗi cách huỷ duy nhất đối với sim số điện thoại của biglobe là GỌI ĐẾN TỔNG ĐÀI YÊU CẦU HUỶ HỢP ĐỒNG
À đúng rồi. Hê hê em nhầm sr Bác

Kho kho

Kohai Học Việc
Có ai có fb k ạ,cho e xin fb e kết bạn rồi chỉ e cách hủy sim với ạ.e về nước dk 3 tháng rồi,nhug e vẫn chưa hủy sim ,e vẫn Kon quay lại nhật nên e sợ ảnh hưởng đến viza,e rất mog a c giúp đỡ.e sẽ trả công

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.