Hỏi về vấn đề hủy hợp đồng nhà mạng au

199199

Thành Viên Mới
Chào mọi người. Ai rành việc huỷ hợp đồng nhà mạng au cho mình xin ý kiến nhé.
Mình vừa chuyển mạng về au, được s6 edge không mất tiền máy và 6man vào tk au wallet. vậy giờ mình muốn huỷ hợp đồng để bán máy và lấy 6 man đã nhận được kia. không biết làm thế nào tốt đẹp nhất các bạn nhỉ. và chi phí mất mát như thế nào ạ
Cảm ơn các bạn nhé.
p.s, Mà tiền trong tài khoản au wallet phải đền bù khoản đó không nhỉ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình vừa chuyển mạng về au, được s6 edge không mất tiền máy và 6man vào tk au wallet. vậy giờ mình muốn huỷ hợp đồng để bán máy và lấy 6 man đã nhận được kia. không biết làm thế nào tốt đẹp nhất các bạn nhỉ. và chi phí mất mát như thế nào ạ
Cảm ơn các bạn nhé.
Cái này bên nên xem kỹ lại trong hợp đồng hôm đi mua máy về,vì điều khoản đền bù khi cắt hợp đồng hết bao nhiêu có ghi trong đó. Thêm vào đó là mỗi cửa hàng sẽ có những điều lệ hơi khác nhau 1 chút.
Chỉ giống mỗi khoản là cắt hợp đồng khi chưa đủ 2 năm hợp đồng là phạt tầm 1 man. Ngoài cái đó ra thì xác nhận lại ở hợp đồng nhé :)

199199

Thành Viên Mới
Cái này bên nên xem kỹ lại trong hợp đồng hôm đi mua máy về,vì điều khoản đền bù khi cắt hợp đồng hết bao nhiêu có ghi trong đó. Thêm vào đó là mỗi cửa hàng sẽ có những điều lệ hơi khác nhau 1 chút.
Chỉ giống mỗi khoản là cắt hợp đồng khi chưa đủ 2 năm hợp đồng là phạt tầm 1 man. Ngoài cái đó ra thì xác nhận lại ở hợp đồng nhé :)
Mình băn khoăn nhất là sôa tiền カッシュウバック mình đã nhận được có phải hoàn lại cho họ không bạn.

199199

Thành Viên Mới

Đây là giấy mình nhận được bạn xem giúp mình nhé. Giúp mình nhé. Mình cảm ơn nhiều.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Đây là giấy mình nhận được bạn xem giúp mình nhé. Giúp mình nhé. Mình cảm ơn nhiều.

Trong tờ giấy này không thấy ghi đến hoàn trả lại số tiền đó,nên mình nghĩ không sao đâu :)

Vương Hoàng Long

Kohai Học Việc
Cảm ơn các bạn nhé.
Cho e hỏi xí là chuyển ntn là nhận đc 6man và đc máy free ạ!!! Vd e đag dùng docomo 2 mới đc có 2 tháng giờ chuyển sang có đc k ạ!! Xin giúp e!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.