Hỏi Hỏi về thẻ Master credit card Amazon

ptphuong24

Thành Viên Mới
Chào các bạn,
Mình đăng ký và nhận được thẻ master card của Amazon. Tuy nhiên có phần mình vẫn chưa hiểu một mục trong ảnh gửi kèm. Nhờ các bạn giải thích giúp.
Mình xin cảm ơn.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào các bạn,
Mình đăng ký và nhận được thẻ master card của Amazon. Tuy nhiên có phần mình vẫn chưa hiểu một mục trong ảnh gửi kèm. Nhờ các bạn giải thích giúp.
Mình xin cảm ơn.

Cái đó là lãi suất trả góp 15%/năm bác ạ.
Và hình như bác đã đăng ký cái trả góp của họ リボ払い rồi.Cái này phải huỷ nếu ko thì phí tiền lãi suất.
Nếu bác ko biết huỷ thì gửi cho em thông tin đăng nhập vào trang my pages (v-pass) của thẻ,gửi vào inbox nhé bác.Tiêu đề inbox là "nhờ huỷ trả góp" để e dễ hiểu và xử lý.

Liễu Dương

Kohai Học Việc
Admin ơi sao trên trang chủ mình không thấy bài hướng dẫn đk thẻ visa của amazon nhỉ????

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin ơi sao trên trang chủ mình không thấy bài hướng dẫn đk thẻ visa của amazon nhỉ????
Thẻ của amazon em chưa viết hướng dẫn vì nó cũng ko có "sức hút" và cũng ít người sử dụng tại Nhật.

Liễu Dương

Kohai Học Việc
Mình thấy amazon cũng có tích điểm point với cả nó là cty quốc tế nên đăng ký thẻ có dễ hơn không ad? Mình đăng ký thẻ visa mãi mà vẫn chưa được. :(

Hải Ninh

Thành Viên Mới
Thẻ của amazon em chưa viết hướng dẫn vì nó cũng ko có "sức hút" và cũng ít người sử dụng tại Nhật.
ad ơi anh làm 1 bài hướng dẫn đăng ký thẻ của amazon đi, em đăng ký của rakuten xịt 3 lần rồi :(

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.