Hỏi về expansys.jp

kienchuot

Thành Viên Mới
Tình hình là mình thấy admin có đăng hướng dẫn mua hàng online bằng amazon. Nhưng sau khi vào amazon thì trang này lại có quảng cáo sang trang web khác là expansys.jp
Mình vào xem thử thì thấy giá của các sản phẩm trong trang này lại rẻ hơn so với các trang web khác nên muốn hỏi admin xem có thông tin gì về trang web này ko, như về độ uy tín, cách thức mua hàng,...
お願いします。

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tình hình là mình thấy admin có đăng hướng dẫn mua hàng online bằng amazon. Nhưng sau khi vào amazon thì trang này lại có quảng cáo sang trang web khác là expansys.jp
Mình vào xem thử thì thấy giá của các sản phẩm trong trang này lại rẻ hơn so với các trang web khác nên muốn hỏi admin xem có thông tin gì về trang web này ko, như về độ uy tín, cách thức mua hàng,...
お願いします。
Oh bây h mình mới biết đến site này :D
Vừa vào đọc qua thì thấy site này chuyên kinh doanh smartphone bản quốc tế,và cách thanh toán chỉ có paypal và Credit.
Mình thì khuyên nên mua của những trang lớn thì độ đảm bảo an toàn hơn.Còn nếu bạn chấp nhận rủi ro thì cứ thử biết đâu lại mua đc sản phẩm như ý muốn :)

Tuan Dang

Kohai Học Việc
Mình cũng thấy trang này giá rẻ hơn bên amazon.ad cho hỏi nếu mua điện thoại trên web nếu có vấn đề gì thì bảo hành sao ạ
Cảm ơn!

tuantk

Thành Viên Mới
trang này có tên tuổi nhé nó ko chỉ có ở nhật bản mà cả châu âu và mỹ cũng có nhé. thêm nữa hầu hết hàng trên trang này đều xuất phát từ hồng kong

Nhâm

Thành Viên Mới
Đã có Ai mua chưa?? Uy tín không vậy mấy ace? Cũng định mua ở đó nhưng không biết tốt k,k biết máy cũ hay mới....

Ngọ trần

Thành Viên Mới
お願いします。
Bác đã mua hàng ở đấy chưa. Em cũng đang định mua mà ko biết uy tín không

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.