Hỏi (Hỏi) thủ tục nhận thẻ Rakuten sau khi đăng kí

pinhnhu

Thành Viên Mới

6 ngày trước mình có đăng kí thẻ Rakuten thành công theo hd của ad,nhưng mãi chưa thấy thẻ tới.mình kiểm tra quá trình nhận thẻ thì như ảnh ạ.

ngovohoangquan

Kohai Gương Mẫu
mình đùa đấy bạn bị từ chối rồi đợi 6 tháng làm lại chư đừng nghịch nhiều vào danh sách đen là hết làm đấy

Nguyễn Giang

Kohai Học Việc
Của bạn bị từ chối rồi , nếu ok thì họ sẽ báo về mail là bên rakuten đã xác minh và cấp thẻ cho bạn . Ban thử đăng kí thẻ aeon đi . Mình đăng kí phát đc luôn

pinhnhu

Thành Viên Mới
Của bạn bị từ chối rồi , nếu ok thì họ sẽ báo về mail là bên rakuten đã xác minh và cấp thẻ cho bạn . Ban thử đăng kí thẻ aeon đi . Mình đăng kí phát đc luôn
thẻ aeon có loại vida không bạn,nếu có bạn cho mình xin đg link đăng kí nhé,.thank

Phi

Kohai Học Việc
Chào add và các bạn.
Mình đăng kí thành công thẻ rakuten rồi. Khi nhận thẻ mình bắt đầu đăng kí dịch vụ E-Navi thì vẫn đăng nhập bằng email và pass bình thường. Đến bước thứ 2 xác nhận thông tin thẻ bao gồm mã thẻ, pass thẻ, số đt ... Mình đã điền đúng tất cả thông tin, vẫn báo lỗi k xác nhận được. MÌnh cũng làm theo hướng dẫn là vô web quản lý thông tin cá nhân thì vẫn đăng nhập và đúng với thông tin mình nhập trong bước xác nhận thẻ.
Không hiểu lý do tại sao. Mong được add và các bạn giải đáp.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
điền đúng mã thẻ chưa?
gồm 16 số và mỗi ô 4 số.
bên dưới là hạn thẻ tháng/năm
tiếp đó là mã cvv gồm 3 số in ở sau thẻ.
Bên dưới là ngày tháng năm sinh,số đt

nếu nhập lại mà vẫn ko đc thì từ h đến 13h mình rảnh,hãy bật teamviewer lên mình xem cho nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.