Hỏi Học bổng asahi

MrDragon

Kohai Học Việc
Mọi người cho mình hỏi là du học theo báo asahi thì nơi ở như thế nào vậy. Mình tự chọn người ở chung vs mình hay tiệm báo nó yêu cầu ở đâu thì mình ở đó. Mình cảm ơn nhiều

Tranphuong308

Thành Viên Mới
Tuy vung tuỳ tiệm. Có khi bạn ở một mình một phòng. Tuỳ theo tiệm bạn đi như thế nào. Nói chung không tệ.

MrDragon

Kohai Học Việc
Ủa, có tiệm nó cho mình chọn người ở chung lun hả bạn

MrDragon

Kohai Học Việc
nhưng mà vd nam nữ ở chung thì có bị vi phạm luật gì không bạn.

Tranphuong308

Thành Viên Mới
Cái tự chon hay không là do bạn tự thương lượng với tiệm vơi li do gi. Và ban voi nguoi do co cùng làm chung tiệm ko nhá.
Còn nam nữ không được ở chung nha bạn.

MrDragon

Kohai Học Việc
Vậy nếu sau 2 năm asahi xog. Mình ra ngoài học senmon và thuê nhà trọ thì nam nữ ở chung là ok đúng ko bạn. Cho mình hỏi thêm là lương asahi sẽ trả bằng tiền mặt hay qua thẻ vậy bạn. Tiền thưởng của asahi là bao nhiêu bạn. Xl mình hỏi hơi nhiều tại mình ko biết tìm ai để hỏi hết.

Tranphuong308

Thành Viên Mới
Uh. Bạn đi theo học bổng asahi bị ràng buộc nhiều. Bạn lên semon thì có thể nếu bạn tự thuê nhà. Còn trả thẻ hay tiền mặt mình không biết. Tuy tiệm bạn lớn hay nhỏ. mà chú ý. Không ai tốt hoàn toàn cũng ko ai xấu hoàn toàn. Cẩn thận tốt hơn. Thưởng mình ko bít. Mình ko đi theo dạng asahi. Mình biết chút chuý vì bạn mình nó đi theo dạng asahi. Mà mình chưa bao h hỏi nó vụ lương bổng.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.