Help! Hồ sơ bảo lãnh vợ/ chồng sang nhật đoàn tụ

Van Binh

Thành Viên Mới
AD ơi cho mình hỏi ngay phần Bản kê khai mẫu tờ thứ 3 là điền thông tin của chồng đúng không ad?
Ngay phần đó mình thấy Ad điền tên vợ nên có chúc thắc mắc, mong Ad trả lời sớm giúp mình nhé!!!
Thanks Ad nhiều.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
AD ơi cho mình hỏi ngay phần Bản kê khai mẫu tờ thứ 3 là điền thông tin của chồng đúng không ad?
Ngay phần đó mình thấy Ad điền tên vợ nên có chúc thắc mắc, mong Ad trả lời sớm giúp mình nhé!!!
Thanks Ad nhiều.
Bạn chụp ảnh nên đây được ko.

Van Binh

Thành Viên Mới
phần này đây ad, trang 3/4
Làm phiền ad cho mình xin file excel phần bản kê khai nhen ad.
Thanks ad nhiều

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Nó ghi là người được mời đến nhật bản Là .....
Địa điểm đến làm việc của vợ mình là ..... làm baito ý.

Bạn chưa có địa điểm đó thì bỏ trống cũng dc .
Bạn phải dùng file dpf in ra giấy. Sau đó ghi bằng bút bi nhé

Van Binh

Thành Viên Mới
Vậy toàn bộ tờ số 3 này là bỏ trống đúng không Ad. Trong bản khai này mình có cần phải xin dấu đỏ của công ty không vậy Ad?
Thanks Ad nhiều

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Vậy toàn bộ tờ số 3 này là bỏ trống đúng không Ad. Trong bản khai này mình có cần phải xin dấu đỏ của công ty không vậy Ad?
Thanks Ad nhiều
bản khai này không cần xin dấu công ty đâu.
chỗ ghi họ tên người được bảo lãnh sang là dc nhé

timati

Thành Viên Mới
e chào ad,e có điều muốn hỏi là bây giờ e và bạn gái e đang sinh sống tại nhật,bạn gái e đang học senmon visa còn đến tháng 10/2018,còn e thì visa còn đến tháng mười 2017 nhưng e lại đang học senmon thì bỏ ra ngoài 5 tháng nay r,visa e chưa bị cắt và h bọn e muốn kết hôn r chuyển đổi visa gia đình để e ăn theo visa bạn gái e liệu có đc k ạ,nếu được thì e nên làm thế nào ạ? mong đượcad và mn giúp đỡ chỉ dẫn ạ!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.