Hỏi Help-Help Đăng ký sim Biglobe

NguyenHuy

Thành Viên Mới
Mình chào mọi người nhé!
Chúc mọi người sức khỏe và mọi điều tốt đep!

Help:Mình đang đăng ký sim Biglobe có dùng cả mạng và nghe gọi nhưng khi đăng ký đến mục thanh toán thì không có mục chọn tài khoản ngân hàng mà chỉ có mục thẻ tín dụng thì làm thế nào?
Mọi người giúp mình với!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Mình chào mọi người nhé!
Chúc mọi người sức khỏe và mọi điều tốt đep!

Help:Mình đang đăng ký sim Biglobe có dùng cả mạng và nghe gọi nhưng khi đăng ký đến mục thanh toán thì không có mục chọn tài khoản ngân hàng mà chỉ có mục thẻ tín dụng thì làm thế nào?
Mọi người giúp mình với!
Vì chỉ có thẻ tín dụng mới đăng ký số và mạng cùng lúc bạn à. Bạn ko có thẻ đăng ký data thôi nhé. Sau này lên số đt sau

bavandieu

Kohai Học Việc
Sẵn cho mình hỏi Mình có chiếc Iphone 6 phiên bản Docomo version 10.0.2 (14A456) cỏ sử dụng được sim giá rẻ Biglobe không ạ.

Hiep

Kohai Học Việc
Vì chỉ có thẻ tín dụng mới đăng ký số và mạng cùng lúc bạn à. Bạn ko có thẻ đăng ký data thôi nhé. Sau này lên số đt sau
Adm ơi!cho em hỏi chút với ạk
Em dang dùng sim biglobe nghe gọi rùi giờ bạn cùng nhà em muốn đăng kysim data có được không ạk.
Cùng địa chỉ luôn adm thanks adm nhiều

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Sẵn cho mình hỏi Mình có chiếc Iphone 6 phiên bản Docomo version 10.0.2 (14A456) cỏ sử dụng được sim giá rẻ Biglobe không ạ.
Đc. Nếu b có credit card thì có thể đăng kí trực tiếp sim nghe gọi. Còn ko phải đăng kí sim data trước rồi mới chuyển được sang sim nghe gọi

Đậu Rán

Kohai Học Việc
NHưng tại sao mình đăng ký cho bạn ở cùng nhà.
Cùng địa chỉ mà đăng ký hơn tuần rồi mà không có
Giấy tờ bọn này chuyển về lâu lắm bạn ạ. Mình đăng kí cho b mình ở tokyo mà tận hơn tuần mới về

Hiep

Kohai Học Việc
NHưng tại sao mình đăng ký cho bạn ở cùng nhà.
Cùng địa chỉ mà đăng ký hơn tuần rồi mà không có
Cảm ơn bạn nhưng minh đăng ký no gửi về trong vòng 4 ngày giấy tờ về đến nơi đây mình đăng ký hộ nạn mình hơn tuần gàn 2 tuần rùi mà không thấy nó gửi về sợ nó không chấp nhận ấy

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Cảm ơn bạn nhưng minh đăng ký no gửi về trong vòng 4 ngày giấy tờ về đến nơi đây mình đăng ký hộ nạn mình hơn tuần gàn 2 tuần rùi mà không thấy nó gửi về sợ nó không chấp nhận ấy
Chắc chờ thêm thôi. Mình đăng kí hộ 2 ng đều hơn 1 tuần mới nhận đc hồ sơ

Hiep

Kohai Học Việc
Chắc chờ thêm thôi. Mình đăng kí hộ 2 ng đều hơn 1 tuần mới nhận đc hồ sơ
Thanks bạn!
Nhưng nhà mình có 3 người một người chờ 3 tuần một người chờ gần2 tuần mà không thấy gửi về cũng thấy lo lo quá chắc không được chấp nhận rồi bạn nhỉ

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Chờ 3 tuần mà hồ sơ không về là có vấn đề rồi. B thử check lại mail xem nó có gửi gì về mail không. Hoặc không thử đăng kí lại lần nữa xem

Hiep

Kohai Học Việc
Chờ 3 tuần mà hồ sơ không về là có vấn đề rồi. B thử check lại mail xem nó có gửi gì về mail không. Hoặc không thử đăng kí lại lần nữa xem
Sợ đăng ký nhiều quá no sẽ đưa địa chỉ mh vao sổ đen ấy. Ban co biết làm sao giới thiệu ban minh cùng dùng mạng nay không để mình giới thiệu bọn nó bọn no cần sdt để xin việc bạn ạk

Đậu Rán

Kohai Học Việc
Sợ đăng ký nhiều quá no sẽ đưa địa chỉ mh vao sổ đen ấy. Ban co biết làm sao giới thiệu ban minh cùng dùng mạng nay không để mình giới thiệu bọn nó bọn no cần sdt để xin việc bạn ạk
Thử đăng kí lại lần nữa xem chứ cái này có giới thiệu được đâu

NguyenHuy

Thành Viên Mới
Thanks Add nhieu nhe!
Mình đã đăng ký sim data loại S 6Gb rồi và hôm nay cũng đã nhận được Sim rồi.Giờ chỉ cần kích hoạt lên và dùng nữa thôi.hi
Tiện đây mình muốn hỏi thêm Add 1 câu hỏi nữa:
Mình muốn chuyển lên sim nghe gọi thì :Từ sim data lên sim nghe gọi số tiền hang thang có thay đổi không?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.