Hỏi Giúp em về thẻ Rakuten với!!!

KimGiang

Thành Viên Mới
Giúp em với!
E có đăng kí thẻ rakuten cách đây 1 năm
E đăng kí trả tiền qua bưu điện
Sau khi nhận thẻ em ko biết phải điền giấy tờ trong đó để gửi đi mà chỉ giữ lại mỗi thẻ
E tìm cách đổi point ko đc nên cũng ko quan tâm nữa và em cũng ko xác nhận e-navi luôn
Cách đây 1 tháng chị e cần mua vé máy bay e thử dùng thẻ rakuten của em ấn thử ai ngờ bên họ chấp nhận
Nhưng h e ko biết trả tiền cho rakuten thế nào, mail nó cũng ko đăng nhập được
Nó kêu mail này ko đăng kí mà rõ ràng em còn giữ thông báo thành viên trong mail
Không có giấy tờ nhét vào bưu điện ko xác nhận được e-navi
Liệu họ có gửi giấy về để em trả ko ạ?
Tiếng kém gọi lên cho nó hỏi cũng ko biết nó nói gì
Giúp em với !!!! E muốn trả tiền

Sửa lần cuối:

Suunguyen

Thành Viên Mới
Rất tiếc chỉ có gọi điện hỏi tổng đài thôi, hỏi qua mail thì cần phải đăng nhập được navi. Dưới là các số tổng đài:
https://support.rakuten-card.jp/faq/show/57405?category_id=12&site_domain=guest
Giúp mk
Về vấn đề thanh toán đk ko..sao mk thanh toán hết rồi mà tháng tiếp theo mk
Cx phải thanh toán tiền tiếp mk ko dùng thẻ mà nó vẫn bắt trả tiền Là sao nhỉ..nếu có thể nhờ bạn giúp mk
Vs

Meomu21

Kohai Gương Mẫu
Giúp mk
Về vấn đề thanh toán đk ko..sao mk thanh toán hết rồi mà tháng tiếp theo mk
Cx phải thanh toán tiền tiếp mk ko dùng thẻ mà nó vẫn bắt trả tiền Là sao nhỉ..nếu có thể nhờ bạn giúp mk
Vs
bạn đang dùng thẻ credit của rakuten hay thẻ nào. Nếu là của rakuten, bạn đăng ký tài khoản navi đăng nhập vào để xem lịch sử giao dịch sẽ biết. Cách thức thanh toán của thẻ rakuten là bạn dùng tháng này thì 27 tháng sau mới bị trừ vào tài khoản ngân hàng. Để chắc chắn bạn nên đăng nhập vào navi kiểm tra xem có bị trừ linh tinh không.

Suunguyen

Thành Viên Mới
bạn đang dùng thẻ credit của rakuten hay thẻ nào. Nếu là của rakuten, bạn đăng ký tài khoản navi đăng nhập vào để xem lịch sử giao dịch sẽ biết. Cách thức thanh toán của thẻ rakuten là bạn dùng tháng này thì 27 tháng sau mới bị trừ vào tài khoản ngân hàng. Để chắc chắn bạn nên đăng nhập vào navi kiểm tra xem có bị trừ linh tinh không.
Mk dùng thẻ credit của rakuten mk ko bị trừ linh tinh..nhưng số mk tiền mk dùng bây giờ nó trả chia ra nhỏ mk muốn trả một lần..mk ko đăng ký リボ mat sao nó bắt trả lẻ nhỉ

Meomu21

Kohai Gương Mẫu
Mk dùng thẻ credit của rakuten mk ko bị trừ linh tinh..nhưng số mk tiền mk dùng bây giờ nó trả chia ra nhỏ mk muốn trả một lần..mk ko đăng ký リボ mat sao nó bắt trả lẻ nhỉ
bạn nhìn vào trong lịch sử giao dịch trong navi sẽ biết, nhìn vào cột 支払方法 1 là do đăng ký リポ、2 là 分割

Tien Dinh

Thành Viên Mới
bạn nhìn vào trong lịch sử giao dịch trong navi sẽ biết, nhìn vào cột 支払方法 1 là do đăng ký リポ、2 là 分割
hi bạn cho mình hỏi chút, mình đăng ký thẻ thành công nhưng điền địa chỉ nhận bị sai, giờ làm thế nào để nhận lại được vậy bạn? Cám ơn ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.