Hỏi Giúp check hồ sơ đk wimax2+ bigloge

anhkhoa

Thành Viên Mới
ad check giùm mình bàn hợp đồng này với.
Chỉ còn con dấu nữa là xong.
Cho mình hỏi luôn là bên mạng có để thông báo gía máy là 1,9man. V cái này là trả 1 lần luôn hay trả góp hàng tháng vậy ad?
Cám ơn ad.

thanghg96

Kohai Học Việc
Mình cũng mới đăng kí wimax2+ của biglobe theo hướng dẫn của isempai.
Về Cái khuyến mại 20000¥, mình vào cái link đăng kí nhận như hd nhưng nÓ chỉ thông báo như này

Thứ 2 là có có email biglobe gửi đến nói về đăng kí cách thanh toán gì đó mình không hiểu. Mình nhận máy hơn 1tuần rồi. Ko biết khi nào nó thu tiền và thu như thế nào? (Mình dùng tk ngân hàng Ashigin đăng kí cơ mà hiện ko có tiền)
Tiếp nữa là thấy nói chế độ High speed mode trong 3 ngày dùng quá 3Gb thì bị giảm tốc độ 1 ngày, ko biết giảm còn bao nhiêu nhỉ.

thanghg96

Kohai Học Việc
À. Về tờ đăng kí của bạn mình thấy ok. Mình cũng điền, khoanh, tích dấu như vậy. Check lại thông tin và Đóng 3 dấu nữa là xong.
Chắc bạn cũng nhận đc tờ như này nhỉ.

Cơ mà nó thu riêng hay đã tính vào cước hàng tháng (4680¥/m) nhỉ.
Mà có khi nó trừ luôn vào tiền khuyến mại 2man kia (cái này ông người nhật đọc rồi đoán vậy:))

anhkhoa

Thành Viên Mới
Mình cũng nhận đc tờ giấy báo như v. Cũng k rõ lắm là có phải liền luôn hay trả góp k nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình cũng mới đăng kí wimax2+ của biglobe theo hướng dẫn của isempai.
Về Cái khuyến mại 20000¥, mình vào cái link đăng kí nhận như hd nhưng nÓ chỉ thông báo như này

Thứ 2 là có có email biglobe gửi đến nói về đăng kí cách thanh toán gì đó mình không hiểu. Mình nhận máy hơn 1tuần rồi. Ko biết khi nào nó thu tiền và thu như thế nào? (Mình dùng tk ngân hàng Ashigin đăng kí cơ mà hiện ko có tiền)
Tiếp nữa là thấy nói chế độ High speed mode trong 3 ngày dùng quá 3Gb thì bị giảm tốc độ 1 ngày, ko biết giảm còn bao nhiêu nhỉ.
Ngày đầu tiên nhận máy thì chưa hiển thị trả lời câu hỏi đâu nhé em,sau 1 vài hôm thì mới đc.
Chế độ sóng wimax2+ high speed đó dùng quá 3 GB/3 Ngày vẫn ngon (đây là trường hợp của mình)
Trong hợp đồng họ cũng chỉ ghi là nếu dùng quá 3GB/3Ngày thì "có khả năng" sẽ bị chậm lại thôi :D
tiền thì họ sẽ thu vào tháng thứ 2

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
À. Về tờ đăng kí của bạn mình thấy ok. Mình cũng điền, khoanh, tích dấu như vậy. Check lại thông tin và Đóng 3 dấu nữa là xong.
Chắc bạn cũng nhận đc tờ như này nhỉ.

Cơ mà nó thu riêng hay đã tính vào cước hàng tháng (4680¥/m) nhỉ.
Mà có khi nó trừ luôn vào tiền khuyến mại 2man kia (cái này ông người nhật đọc rồi đoán vậy:))
Thì đây là thông báo số tiền thực của máy wimax2+ bạn sử dụng hàng tháng sẽ là 800 yên và trả trong 24 tháng.Về cơ bản thì tiền này được miễn ko tính vào số tiền sử dụng hàng tháng,nhưng trường hợp bạn chưa sử dụng hết 24 tháng mà huỷ thì sẽ phải trả nốt số tiền còn lại.
Ví dụ dùng đến tháng 20 mà huỷ hợp đồng thì ngoài số tiền phạt hợp đồng ra thì còn 4 tháng tiền máy (3200 yên) phải trả nốt.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.