Hỏi Giấy tờ wifi wimax2+

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Ad và mn cho hỏi sao mình không thấy hợp đồng nhà mạng gửi cho mình nhỉ. Họ chỉ gửi cho mình wifi và 1 số giấy tờ không phải là hợp đồng. ( wifi wimax2+ của biglobe )
Thank ad và mn đã đọc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad và mn cho hỏi sao mình không thấy hợp đồng nhà mạng gửi cho mình nhỉ. Họ chỉ gửi cho mình wifi và 1 số giấy tờ không phải là hợp đồng. ( wifi wimax2+ của biglobe )
Thank ad và mn đã đọc
Bạn đang ký bằng thẻ tín dụng hay là bằng tài khoản ngân hàng?
Nếu dk bằng thẻ tín dụng thì có thể họ sẽ gửi máy trước,giấy tờ hợp đồng sẽ đến sau 1,2 hôm đó :)

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Bạn đang ký bằng thẻ tín dụng hay là bằng tài khoản ngân hàng?
Nếu dk bằng thẻ tín dụng thì có thể họ sẽ gửi máy trước,giấy tờ hợp đồng sẽ đến sau 1,2 hôm đó :)
Mình đăng kí bằng tk ngân hàng

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đăng kí bằng tk ngân hàng
Vô lý nếu là ngân hàng thì trước đó phải làm thủ tục ngân hàng thì mới nhận máy đc.
Trong thủ tục ngân hàng có phần điền thông tin ID tài khoản. Thông tin này nằm trong tờ hợp đồng.
Nếu ko điền đc thông tin ID này thì ko thể nhận đc máy wimax 2+ đc.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Vô lý nếu là ngân hàng thì trước đó phải làm thủ tục ngân hàng thì mới nhận máy đc.
Trong thủ tục ngân hàng có phần điền thông tin ID tài khoản. Thông tin này nằm trong tờ hợp đồng.
Nếu ko điền đc thông tin ID này thì ko thể nhận đc máy wimax 2+ đc.
Mình không để ý đến. Nếu là tờ đó thì mình thấy rồi.
Cảm ơn ad

Alex kim

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi mình đã gữi thông tin thanh toán bằng ngân hàng cho biglobe rồi sao đăng nhập vào nó bắt phải đk thanh toán nữa ak. Như z thì fải làm sao ak.onegai

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.