Hỏi Email đăng ký sim giá rẻ của Biglobe

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Mình đã điền giấy hợp đồng và gửi lại cho bên Biglobe đc 2 ngày, khi vào trang chủ thì có thông báo thế này nhưng không hiểu. Chỉ thấy mỗi ngày vào nó lại giảm đi 1 ngày. Giờ còn hạn là 11 ngày j đó. Admin hay bạn nào giải thích giùm nó là cái gì với đc không?

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
Nó cho bạn từng đấy ngày để b gửi thông tin thanh toán cho nó. Ví dụ hợp đồng bạn ok thì b phải gửi thông tin ngân hàng hay yuucho cho nó. Nếu trong từng đó ngày b k gửi thì chắc nó hủy hồ sơ.

Ngovandung

Thành Viên Mới
Nó cho bạn từng đấy ngày để b gửi thông tin thanh toán cho nó. Ví dụ hợp đồng bạn ok thì b phải gửi thông tin ngân hàng hay yuucho cho nó. Nếu trong từng đó ngày b k gửi thì chắc nó hủy hồ sơ.
Gửi thông tin yuucho kiểu gi vậy bạn nó cũng gửi cho mình kiểu maill vậy mà ko biết gửi kiểu gi

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Mình điền hợp đồng và gửi lại cho nó rồi. K biết nó nhận đc hay chưa nữa :(
Còn thông tin yuucho khi nào gửi cho nó vậy bạn?

Phương Sê-kô

Sempai Gương Mẫu
hôm trc đọc thấy có ng bảo ios 10 lắp sim k có mạng. mà mình đang ios 10 k biết có nên xuống 9 k đây
Đợt đấy ios 10 mới ra nó chưa hỗ trợ thôi. Nó mới update ngay sau đó tới ios 10.0.2 mới nhất vẫn nhận đc mà. Có link cho b vào check đó

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mói nói chuyện riêng gì??
Có dầu ăn chưa mà tính nói chuyện riêng với mình? :D

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Mói nói chuyện riêng gì??
Có dầu ăn chưa mà tính nói chuyện riêng với mình? :D
Trời nửa thế kỷ sau mới tl chắc kiểu này mua dầu ăn tự xử cho nhanh :D
Mà admin cũng ít vào duền đàn trả lời mọi người nhỉ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tớ mới xuất viện nhé,trong lúc nhập viện không sử dụng máy tính đc.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.