Tư Vấn Em có chút chuyện muốn hỏi ý kiến của admin ạ

Ngocdaik

Kohai Học Việc
chuyen của em khá là dài em muốn gọi điện nói trực tiếp với ad ạ. Ad có thể cho em xin sdt hoặc facebook để em gọi điện được ko ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
chuyen của em khá là dài em muốn gọi điện nói trực tiếp với ad ạ. Ad có thể cho em xin sdt hoặc facebook để em gọi điện được ko ạ.
Chuyện dài?
hay là chuyện cá nhân ko thể công khai?
Chuyện về lĩnh vực gì?

Trả lời những câu hỏi trên của mình đã,nếu mình cảm thấy có thể hỗ trợ đc sẽ liên lạc với bạn.

Ngocdaik

Kohai Học Việc
Dạ chuyện là em có xích mích với trường tiếng em đang học ạ. Em muốn nghỉ trường tiếng và xin vào senmon học. Hôm trc em đã được admin tư vấn nhưng em vẫn chưa rõ lắm ạ. Em muốn gọi điện trực tiếp thì sẽ dễ hơn ạ.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Dạ chuyện là em có xích mích với trường tiếng em đang học ạ. Em muốn nghỉ trường tiếng và xin vào senmon học. Hôm trc em đã được admin tư vấn nhưng em vẫn chưa rõ lắm ạ. Em muốn gọi điện trực tiếp thì sẽ dễ hơn ạ.
Cụ thể là bạn chưa rõ ở cái gì?

Ngocdaik

Kohai Học Việc
Dạ để em nói lại ạ. Em có xích mích với nhà trường hôm trc nó lừa e bị chục chặc giấy tờ my number. Nó bảo e đưa hộ chiếu và thẻ ngoại kiều cho nó. Nó cầm giấy tờ của e xong thì nó bảo đuổi e về nước. E được cả lớp đứng lên xin nên nó bảo nếu 1 tháng đi học chăm chỉ sẽ trả. Đến bây giờ là gần 3 tháng rồi ạ. E bảo muốn gọi công an đến đòi lại giấy tờ và được ad tư vấn làm như vậy có thể sẽ bị đuổi học và phải tìm ngay 1 trường senmon để nhập học. Hôm qua em có gọi cho 1 trường senmon thì họ bảo phải gọi điện đến nhà trường nói chuyện xem thì mới nhận e vào ạ.

Ngocdaik

Kohai Học Việc
Ad có cách nào giúp e với ạ. Cái trường này giáo viên đểu lắm ạ. E muốn lên thằng senmon luôn chứ ko muốn học ở đây nữa. Hoặc chí ít là em muốn lấy lại giấy tờ. Visa em còn hơn 1 năm e bỏ học đi làm hết visa rồi về nước ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.