Hỏi Dung lượng Sim biglobe

Tai Nguyen

Thành Viên Mới
Ad cho em hỏi là mình có thể kiểm tra là mình đã xài được bao nhiêu dung lượng trong tháng của sim biglobe không ạ.
Sau khi hết 6Gb (em đăng ký gói 6Gb) thì vẫn còn xài bình thường và chậm hơn và có bị mất tiền không ak.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi là mình có thể kiểm tra là mình đã xài được bao nhiêu dung lượng trong tháng của sim biglobe không ạ.
Sau khi hết 6Gb (em đăng ký gói 6Gb) thì vẫn còn xài bình thường và chậm hơn và có bị mất tiền không ak.
Kiểm tra có 2 cách đó là vào trang cá nhân my pages. Hoặc tải app chuyên dụng của Biglobe về điện thoại.

Sau khi dùng hết dung lượng tốc độ cao rồi thì chỉ bị chậm lại thôi ko mất gì hết nhé.

Phi

Kohai Học Việc
Chào ad. Hiện tại mình xài sim Data của Biglobe từ ngày 15/05 đến nay. Nay đã cuối tháng rồi mà mình vào mypage của Biglobe đăng nhập vào vẫn k thấy ghi muc trừ tiền phí ban đầu 3sen ở đâu hết ạ. Hay mình coi sai chổ mất rồi. Mong được ad chỉ chổ xem trong mypage của Biglobe.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào ad. Hiện tại mình xài sim Data của Biglobe từ ngày 15/05 đến nay. Nay đã cuối tháng rồi mà mình vào mypage của Biglobe đăng nhập vào vẫn k thấy ghi muc trừ tiền phí ban đầu 3sen ở đâu hết ạ. Hay mình coi sai chổ mất rồi. Mong được ad chỉ chổ xem trong mypage của Biglobe.
Vừa mới dùng họ chưa thu tiền đâu nhé.
Sang tháng họ mới thu tiền phí thủ tục 3240 yên (cả thuế)

hokutosei

Kohai Học Việc
Ad cho em hỏi họ lấy tiền từ thẻ ngân hàng từ ngày nào vậy ạ. Và gói cước gồm có gói cước ji rẻ mà dk sử dụng nhiều gb ko ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Ad cho em hỏi họ lấy tiền từ thẻ ngân hàng từ ngày nào vậy ạ. Và gói cước gồm có gói cước ji rẻ mà dk sử dụng nhiều gb ko ad
Ngày 26 nhé.
Sim của Biglobe tối đa là 12GB nhé.
Mỗi tháng có 2700 yên là rẻ lắm rồi.

Nhu nguyen

Kohai Học Việc
Kiểm tra có 2 cách đó là vào trang cá nhân my pages. Hoặc tải app chuyên dụng của Biglobe về điện thoại.

Sau khi dùng hết dung lượng tốc độ cao rồi thì chỉ bị chậm lại thôi ko mất gì hết nhé.
Xin chào bán cho mhoilam dùng sim Biglobe này được 2 thắng rồi,những bjo thì ko vào mangduocnhungvanhienthi 3gvaothibaoloixacnhanpdplasaovayb,nhờ bạn giúp đỡ

Bunny

Thành Viên Mới
Ad ơi, sao e đăng kí sim mà k nhận được hồ sơ ạ. E đky lại vẫn k đc. Mọi ng dky cùng e, có ng nhận đc, có ng k nhận được, ad biết tại sao k ạ

Kiệt

Thành Viên Mới
Admin ơi! Em nhận được sim data Biglobe rồi nhưng không biết ID của Biglobe ở chỗ nào để có thể kiểm tra dung lượng data được, Admin chỉ giúp e

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.