Hỏi Đồ Ký Gửi !!!

Kemuri

Kohai Học Việc
Phiền add cho em hỏi một chút là , tết này em có dự định về nước chơi , mà em định mang ít đồ mỹ phẩm về bỏ vào đồ ký gửi * ví dụ như : mặt nạ , son, phấn (Số lượng ít ), liệu có bị soi hay đánh thuế gì ko vậy ạ !

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Phiền add cho em hỏi một chút là , tết này em có dự định về nước chơi , mà em định mang ít đồ mỹ phẩm về bỏ vào đồ ký gửi * ví dụ như : mặt nạ , son, phấn (Số lượng ít ), liệu có bị soi hay đánh thuế gì ko vậy ạ !
kiếm con vali chắc chắc tý bác ạ, bấy nhiêu đồ thì chả sợ soi vs thuế, chỉ sợ lũ chúng nó móc thôi.

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
dạ cảm ơn bạn đã trả lời ạ !!! cho mình hỏi thêm đồ sách tay như điện thoại với đồng hồ mỗi thứ mình được cầm theo mấy cái vậy ạ !
Điện thoại thì thấy bảo 3 cái ok, 1 máy tính bảng, 1 máy tính. Đồng hồ thì 1 cái đeo tay vs 1 cái bỏ hộp ok. Nhiều hơn thì m ko rõ.

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
dạ cảm ơn bạn đã trả lời ạ !!! cho mình hỏi thêm đồ sách tay như điện thoại với đồng hồ mỗi thứ mình được cầm theo mấy cái vậy ạ !
Quy đinh thì như bác trên nói, còn thực tế, như mấy lần em về cũng 7 -8 con mang theo sách tay vẫn qua, hên xui bác nhé

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.