Hỏi Đăng ký thẻ credit

Tai Taylor

Kohai Học Việc
Sempai cho em hỏi là về thẻ creadit, lúc mình đăng ký thì có tốn phí không, có cần phí duy trì thẻ hàng tháng hay hàng năm không? Trong thẻ nhất định phải có tiền và nếu có là tối thiểu bao nhiêu man không? Tiền trong tài khoản thẻ mình tự nạp vào hay là sao và nạp bao nhiêu tiền cũng đc hết đúng không?
Thẻ Credit thì mình đăng ký của ngân hàng nào cũng đc hay sao,
Ví dụ mình có thẻ cảu yahoo hay Aeon hay rakuten thì mình có thể thanh toán đc cho tất cả các trường hợp cần đến thẻ credit hay thẻ của bên nào phát hành dùng đc cho chính nó thôi?

Em xin cám ơn Sempai!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sempai cho em hỏi là về thẻ creadit, lúc mình đăng ký thì có tốn phí không, có cần phí duy trì thẻ hàng tháng hay hàng năm không? Trong thẻ nhất định phải có tiền và nếu có là tối thiểu bao nhiêu man không? Tiền trong tài khoản thẻ mình tự nạp vào hay là sao và nạp bao nhiêu tiền cũng đc hết đúng không?
Thẻ Credit thì mình đăng ký của ngân hàng nào cũng đc hay sao,
Ví dụ mình có thẻ cảu yahoo hay Aeon hay rakuten thì mình có thể thanh toán đc cho tất cả các trường hợp cần đến thẻ credit hay thẻ của bên nào phát hành dùng đc cho chính nó thôi?

Em xin cám ơn Sempai!
Trước tiên em hay đọc bài viết này để hiểu thêm thế nào là thẻ Credit nhé:
http://isempai.jp/the-tin-dung-credit-la-gi/

Thẻ credit ko phải thẻ ngân hàng mà bỏ tiền vào nhé.
Và phí hội viên thì đăng ký những loại thẻ mà iSempai giới thiệu sẽ ko mất phí nhé.
Đăng ký ngân hàng đó là liên kết để hàng tháng sử dụng hết bao nhiêu thì tháng sau họ sẽ trừ tiền số tiền đó ở tài khoản mà em đã đăng ký liên kết.

Tai Taylor

Kohai Học Việc
Tiền mình sử dụng sẽ trừ vào cuối mỗi tháng từ tài khoản ngân hàng của mình, Thẻ ngân hàng này, sử dụng ở ngân hàng khác được không ạ. Ví dụ em làm thẻ yahoo,có thể thanh toán ỏ aeon được không?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tiền mình sử dụng sẽ trừ vào cuối mỗi tháng từ tài khoản ngân hàng của mình, Thẻ ngân hàng này, sử dụng ở ngân hàng khác được không ạ. Ví dụ em làm thẻ yahoo,có thể thanh toán ỏ aeon được không?
Thẻ Credit dùng để thanh toán đi mua sắm chứ ko phải là sử dụng ở ngân hàng nhé!
Miễn là Credit thì thanh toán đc ở bất kỳ hệ thống siêu thị nào ở Nhật nhé.

Tai Taylor

Kohai Học Việc

ở mục này chọn thanh toán qua internet, và nó bắt mình chọn ngân hàng, Em đang sử dụng thẻ của 中国銀行 vậy mình sẽ chọn như thể nào ak?

Chổ kết thúc đăng ký, sau khi mình chọn là đi làm, thu nhập, rồi có thêm mấy mục về ANA, mà cái này em k biết điền thế nào, mong ad xem và hướng dẫn giúp em với ak!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

ở mục này chọn thanh toán qua internet, và nó bắt mình chọn ngân hàng, Em đang sử dụng thẻ của 中国銀行 vậy mình sẽ chọn như thể nào ak?

Chổ kết thúc đăng ký, sau khi mình chọn là đi làm, thu nhập, rồi có thêm mấy mục về ANA, mà cái này em k biết điền thế nào, mong ad xem và hướng dẫn giúp em với ak!
Trên bài viết đã nhắc mọi ng ko chọn thao tác online rồi mà.
Chọn phương thức xác nhận tk ngân hàng bằng cách sau khi nhận thẻ và làm thủ tục gửi trả lại họ đi nhé.

Mục ANA màu đỏ đó là mật khẩu 4 chữ số nhé.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.