Hỏi Đăng ký sim

Vuongoanh

Thành Viên Mới
Họ của e họ Vuong khi phiên ra tiếng nhật là (ヴオン) là có dấu ten ten,nhưng khi e đăng ký sim đến mục điền tên thì không chấp nhận.e phải làm sao mới đky đc ạ.

khoahut

Kohai Học Việc
ヴ đúng là khi đăng kí toàn báo lỗi.
Mình nghĩ bạn sửa thành chữ khác cũng được ( như chữ バ)。Quan trọng là tên tiếng Việt của bạn, còn khi điền liên kết ngân hàng thì điền đúng theo tên ghi trên thẻ.

Vuongoanh

Thành Viên Mới
ヴ đúng là khi đăng kí toàn báo lỗi.
Mình nghĩ bạn sửa thành chữ khác cũng được ( như chữ バ)。Quan trọng là tên tiếng Việt của bạn, còn khi điền liên kết ngân hàng thì điền đúng theo tên ghi trên thẻ.
Tên trên thẻ ngân hàng của em cũg vậy ạ. Khi e ghi tên tiếng nhật thử bỏ dấu ten ten nhyưng k biết có đc k.

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
k sao đâu. m dk hộ bạn mình cũng dc vì không thể viết hynagana

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
vì có viết được đâu mà ko bỏ hả bạn, ko sao đâu

Kho kho

Kohai Học Việc
Cho e hoi chut duok k.e dk sim nhug dt e k dug dk.e nhờ huy sim mak sao trog the e no tru 5000sen lien nhi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho e hoi chut duok k.e dk sim nhug dt e k dug dk.e nhờ huy sim mak sao trog the e no tru 5000sen lien nhi.
Em hủy bao h?
Nếu tài khoản ID vẫn login vào đc mypage của biglobe thì có thể vào xem đc những khoản bị trừ là gì.
Theo mình đoán thì là 3240 yên tiền phí đk + tiền sử dụng 1 tháng

Kho kho

Kohai Học Việc
Em hủy bao h?
Nếu tài khoản ID vẫn login vào đc mypage của biglobe thì có thể vào xem đc những khoản bị trừ là gì.
Theo mình đoán thì là 3240 yên tiền phí đk + tiền sử dụng 1 tháng
Cho e hoi.vd muon kiem tra tien mk bi tru hang thag thi kiem tra the nao ạ

quocdung

Thành Viên Mới
ad cho mình hỏi mình đang sử dung sim data BIGLOBE giờ mình muốn đăng ký cả sim nghe gọi và dùng data luôn có được không vây.xin được hướng dẫn phải làm thế nào mình cảm ơn nhiều

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.