Hỏi Đăng ký sim biglobe dùng mạng

Tathienbao

Thành Viên Mới
e lỡ đăng ký 3 lần dịch vụ sim biglobe nên chưa nhận đc hợp đồng gửi về. Mong ae giúp đỡ e ạ.

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Admin giúp với. Mình cũng muốn hỏi là đăng ký rồi muốn đky lại để thay đổi gói dung lượng thì lm sao?

Akiyoshi

Thành Viên Mới
Add ơi, cho mình hỏi mình đang dùng mạng Softbank hạn hợp đồng là tháng 2 năm sau, mình muốn đăng ký mạng Biglobe ( sim data + tsuuwa). Mình có thể vẫn dùng số điện thoại hiện tại được ko hay số mới của nhà mạng Biglobe ?
Xin lỗi mình là thành viên mới nên ko rõ lắm. Xin cám ơn !

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Add ơi, cho mình hỏi mình đang dùng mạng Softbank hạn hợp đồng là tháng 2 năm sau, mình muốn đăng ký mạng Biglobe ( sim data + tsuuwa). Mình có thể vẫn dùng số điện thoại hiện tại được ko hay số mới của nhà mạng Biglobe ?
Xin lỗi mình là thành viên mới nên ko rõ lắm. Xin cám ơn !
Nếu bạn đang dùng softbank mà tháng 2 thì hết hạn à.
nếu hủy hợp đồng bạn phải đền bù đấy.
và đt bạn là bản quốc tế hay sao. không biết dùng dc sim biglobe không ??
và chuyển thì vẫn giữ nguyên số nhé

Akiyoshi

Thành Viên Mới
mình đang dùng ip6, phiên bản Nhật, mình đợi đến tháng 2 năm sau, sau khi hết hạn hợp đồng 2 năm mình mới chuyển mạng .

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
mình đang dùng ip6, phiên bản Nhật, mình đợi đến tháng 2 năm sau, sau khi hết hạn hợp đồng 2 năm mình mới chuyển mạng .
vậy còn 4 tháng nữa cơ à.
ip6 bản softbank. không nâng cấp dc nên quốc tế. tức là bạn muốn sang biglobe phải mua máy khác đấy

Nhu nguyen

Kohai Học Việc
Add oi cho m hoi la bjo m dang dung goi cuoc data bjo m muon chuyen doi dung luong co dc ko add.onegaishimasu

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.