Hướng Dẫn Đăng ký hộ thẻ credit của rakuten cho mọi người

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Dạo này thi xog rãnh quá ko biết làm gì cả nên lên đây tìm thú vui. Có bạn nào mới sang cần đk thẻ credit ( thẻ tín dụng) của rakuten thì nt mình mình đk hộ cho nhé, vì đk mấy cái rồi nên cũng có ít nhiều kinh nghiệm. Sang bên này dùng thẻ tiện lợi quá nên cũng tốn tiền phết, mấy bạn "quẹt" thẻ nhẹ nhẹ tay thôi nhé chứ ko tháng sau lại là gánh nặng.
';"//'-+**": Đính chính
- Những bạn đã đk thẻ nhiều lần và lần gần đây nhất chưa quá 6 tháng thì ko nên nhờ mình nữa ( vì cơ hội dc chấp nhận là 0%)
- Những bạn cần đk thẻ thì trước tiên phải tìm hiểu kỹ về thẻ, lợi ích và tác hại (ngoài mong muốn) mà thẻ có thể mang lại cho bản thân. Rồi khi đó hãy nhờ mình đk. Chứ đừng nt hỏi mình đủ thứ trên đời, (Rồi đến lúc lại nói là đk cần nhiều thông tin phiền phức vậy à, thôi mình ko đk nữa đâu)
- Những bạn cần đk thì cứ gửi thông tin cá nhân chi tiết cho mình và thiếu gì thì mình yêu cầu sau. Rồi rãnh mình sẽ làm cho.
Vì mình cũng ko có thời gian nên mong mọi ng có nhu cầu đk thẻ lưu ý mấy điều trên.

Sửa lần cuối:

tj3utj3u

Kohai Học Việc
hỏi tẹo senpai,m đăng kí thẻ rồi , mỗi tháng đk sử dụng tối đa bao nhiêu thế,
hôm vừa m đăng kí trả góp 2 năm 2 con iphone 6 và 7 trên applejp, con 6 thì về rồi, đến con 7 thì aple nó báo lỗi xuất hiện do thẻ mình có vấn đề, hủy hàng của m chứ, vậy là sao b

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
hỏi tẹo senpai,m đăng kí thẻ rồi , mỗi tháng đk sử dụng tối đa bao nhiêu thế,
hôm vừa m đăng kí trả góp 2 năm 2 con iphone 6 và 7 trên applejp, con 6 thì về rồi, đến con 7 thì aple nó báo lỗi xuất hiện do thẻ mình có vấn đề, hủy hàng của m chứ, vậy là sao b
cái đó thì bạn phải nhớ khi đk thẻ thì bạn chọn mức nào chứ mình làm sao biết dc hehe.
còn có một cách nữa đó là bạn vào rakuten e-NAVI rồi làm theo hướng dẫn bên dưới để xem nhé

tj3utj3u

Kohai Học Việc
thanks senpai nhé, đáng tiếc nó báo phải sử dụng 6 tháng mới đk thay đổi, lúc đăng kí ko biết nên dki có 10m, hix

thanghg96

Kohai Học Việc
Các sempai cho em hỏi. "Lượng thanh toán tín dụng quay vòng" là gì ạ?
E đăng kí thẻ credit có chỗ như vậy.

tj3utj3u

Kohai Học Việc
Dạo này thi xog rãnh quá ko biết làm gì cả nên lên đây tìm thú vui. Có bạn nào mới sang cần đk thẻ credit ( thẻ tín dụng) của rakuten thì nt mình mình đk hộ cho nhé, vì đk mấy cái rồi nên cũng có ít nhiều kinh nghiệm. Sang bên này dùng thẻ tiện lợi quá nên cũng tốn tiền phết, mấy bạn "quẹt" thẻ nhẹ nhẹ tay thôi nhé chứ ko tháng sau lại là gánh nặng.
m đang gặp rắc rối , m đã làm thẻ tín dụng của rakuten nhưng giới hạn hàng tháng chỉ 10m, m muốn mua trả góp iphone 7plus 256 kèm apple case là 13m, senpai có biết thẻ tín dụng của ngân hàng nào khác cho phép giới hạn tầm 20m 1 tháng không

Nhung nhuc

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi là mình ko có số điện thoại có thể đăng ký onl đc ko? Vs lại hàng tháng tiền mình sử dụng sẽ tự động trừ vào tk ngân hàng của mình à? Cảm ơn nhé

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
m đang gặp rắc rối , m đã làm thẻ tín dụng của rakuten nhưng giới hạn hàng tháng chỉ 10m, m muốn mua trả góp iphone 7plus 256 kèm apple case là 13m, senpai có biết thẻ tín dụng của ngân hàng nào khác cho phép giới hạn tầm 20m 1 tháng không
Thẻ của ngân hàng nào cũng có các mức 10-20-30-40 man bạn nhé. Bạn phải để ý khi đk thẻ chứ. Có các ngân hàng khác như isempai đã hướng dẫn đó bạn. Còn ko bạn ra các trung tâm thương mại lớn mà đk (eaon, lalapot....)

phan the tuan

Kohai Gương Mẫu
Cho mình hỏi là mình ko có số điện thoại có thể đăng ký onl đc ko? Vs lại hàng tháng tiền mình sử dụng sẽ tự động trừ vào tk ngân hàng của mình à? Cảm ơn nhé
ĐK bạn nhé. Bạn mượn số đt của bạn mà đk. Tiền hàng tháng sẽ trừ vào tài khoản ngân hàng mà bạn đã đk.

Lê Sĩ Năm

Kohai Học Việc
Đăng kí thẻ chọn mức tín dụng nhưng nhà cung cấp họ có đáp ứng không ý. Mình đk 20man họ cho có 10man @@

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.