Hỏi Đăng ký địa chỉ mới

Khánh Duy

Kohai Học Việc
Cho e hỏi! E chuyển địa chỉ mới, cũng đã ra bưu điện để đăng ký lại, nhưng đồ gửi đến cho em vẫn bị trả lại cho người gửi! Giờ có cách nào để kiểm tra xem mình đã đăng ký địa chỉ đúng hay không ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho e hỏi! E chuyển địa chỉ mới, cũng đã ra bưu điện để đăng ký lại, nhưng đồ gửi đến cho em vẫn bị trả lại cho người gửi! Giờ có cách nào để kiểm tra xem mình đã đăng ký địa chỉ đúng hay không ạ?
Ý em là đồ chuyển phát nhanh?
Và gửi về địa chỉ cũ? địa chỉ mới?

Khánh Duy

Kohai Học Việc
E chỉ muốn biết là việc đăng kí địa chỉ mới đã thành công hay chưa thôi, vì ai gửi cho e đồ gì thì đều không được và sẽ bị trả lại cho họ. Địa chỉ cũ thì giờ không liên quan gì nữa ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E chỉ muốn biết là việc đăng kí địa chỉ mới đã thành công hay chưa thôi, vì ai gửi cho e đồ gì thì đều không được và sẽ bị trả lại cho họ. Địa chỉ cũ thì giờ không liên quan gì nữa ạ!
Gửi đồ thì có liên quan gì đến địa chỉ mới cũ gì đâu?
Vd gửi hàng chuyển phát nhanh takkyubin thì chỉ cần cho họ 1 cái địa chỉ là họ sẽ chuyển cho thôi.

Trường hợp bị trả lại thì là do địa chỉ ko đúng,ko tồn tại,hoặc người nhận ko nhận hàng.

Khánh Duy

Kohai Học Việc
E đăng kí sim của biglobe, sau khoảng mấy ngày thì họ sẽ gửi hợp đồng và thủ tục ngân hàng đến đúng không ạ? Nhưng sau khoảng 4 đến 5 ngày thì bên biglobe gọi điện tới và nói là hợp đồng đã bị gửi lại phía công ty, nên bảo e xác nhận lại địa chỉ để gửi lại! E đăng ký cả thẻ để chuyển tiền cũng bị như vậy nên đành phải huỷ ạ! Còn takkyubin thì không sao vì bạn e vẫn nhận đồ bình thường! Khi chuyển địa chỉ mới bọn e đã ra bưu điện để đăng ký xác nhận lại địa chỉ rồi ạ!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E đăng kí sim của biglobe, sau khoảng mấy ngày thì họ sẽ gửi hợp đồng và thủ tục ngân hàng đến đúng không ạ? Nhưng sau khoảng 4 đến 5 ngày thì bên biglobe gọi điện tới và nói là hợp đồng đã bị gửi lại phía công ty, nên bảo e xác nhận lại địa chỉ để gửi lại! E đăng ký cả thẻ để chuyển tiền cũng bị như vậy nên đành phải huỷ ạ! Còn takkyubin thì không sao vì bạn e vẫn nhận đồ bình thường! Khi chuyển địa chỉ mới bọn e đã ra bưu điện để đăng ký xác nhận lại địa chỉ rồi ạ!
Lúc em đk sim của biglobe bằng địa chỉ cũ hay mới?
Nếu đk bằng địa chỉ cũ rồi thì thôi bỏ đi. Đăng ký lại bằng địa chỉ mới đi.

Khánh Duy

Kohai Học Việc
E đều đăng ký bằng địa chỉ mới add ạ! Nhưng thôi, để e nhờ người cty xem sao, cảm ơn add, làm phiền nhiều quá ạ! Có gì không hiểu e sẽ hỏi sau!

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.