Hỏi Đăng kí thẻ credit

Binbruno

Kohai Học Việc
Add ơi cho mình hỏi ngoài thẻ credit của rakuten ra thì còn thẻ nào k tốn lệ phí hàng năm không? Và dễ đăng kí chút.tư vấn hộ mình,mình mới bị out của rakuten xong,nên giờ không biết đki của cái nào
Cám ơn add đã xem bài

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Add ơi cho mình hỏi ngoài thẻ credit của rakuten ra thì còn thẻ nào k tốn lệ phí hàng năm không? Và dễ đăng kí chút.tư vấn hộ mình,mình mới bị out của rakuten xong,nên giờ không biết đki của cái nào
Cám ơn add đã xem bài
Trong bài viết có danh sách các bài hướng dẫn đk thẻ credit rồi mà.
Ngoài rakuten thì còn có bài viết hướng dẫn đk thẻ của AEON,Yahoo,Sumitomo.
Theo ý kiến cá nhân thì thẻ của sumitomo có vẻ dễ hơn.

Thampv

Kohai Học Việc
Cám ơn add đã xem bài
Lúc đầu mình cũng có suy ngĩ giống bạn. Đi tìm các thẻ khác đk, trên mạng bạn tìm クレジットカードthì có rất nhiều thẻ đk free hàng năm. Nhưng mình đk đều ko đc. Mình đã đk lại thẻ của rakuten và đã đc chấp nhận.
Theo kinh nghiệm của mình thì có thể khi đk thông tin mình đã đk chưa chính xác hoặc chưa khớp giữa các thông tin. Bài viết hướng dẫn của ad rất đầy đủ nhưng giờ có chút thay đổi cách đk trên rakuten nên khi điền các mục bạn cần hiểu rõ và chính xác.
Mình đã nghĩ đk lại sẽ ko đc chấp nhận nhưng sự thật là trong vòng 1 tháng mình đk 2 lần nhưng vẫn đc chấp nhận.
Bạn thử lại xem nhé. Chúc b may mắn

Binbruno

Kohai Học Việc
Trong bài viết có danh sách các bài hướng dẫn đk thẻ credit rồi mà.
Ngoài rakuten thì còn có bài viết hướng dẫn đk thẻ của AEON,Yahoo,Sumitomo.
Theo ý kiến cá nhân thì thẻ của sumitomo có vẻ dễ hơn.
Cạm ơn ad,để mình tìm và tham khảo thử

Binbruno

Kohai Học Việc
Lúc đầu mình cũng có suy ngĩ giống bạn. Đi tìm các thẻ khác đk, trên mạng bạn tìm クレジットカードthì có rất nhiều thẻ đk free hàng năm. Nhưng mình đk đều ko đc. Mình đã đk lại thẻ của rakuten và đã đc chấp nhận.
Theo kinh nghiệm của mình thì có thể khi đk thông tin mình đã đk chưa chính xác hoặc chưa khớp giữa các thông tin. Bài viết hướng dẫn của ad rất đầy đủ nhưng giờ có chút thay đổi cách đk trên rakuten nên khi điền các mục bạn cần hiểu rõ và chính xác.
Mình đã nghĩ đk lại sẽ ko đc chấp nhận nhưng sự thật là trong vòng 1 tháng mình đk 2 lần nhưng vẫn đc chấp nhận.
Bạn thử lại xem nhé. Chúc b may mắn
Chắc do mấy lần trc mình đki nhiều lần nên hệ thống họ tưởng mình phá họ quá.

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Mình đang ký đến lần thứ 5 mới được đây, lần trước mình có hỏi đăng ký thẻ của 7senven bank thì họ bảo phải ở nhật trên 6 tháng mới đăng ký được, ko biết có phải không nhưng những lần mình đang ký ko thành công thẻ của rakuten và yahoo thì mình mới ở nhật được 2, 3 tháng, còn đầu tháng này là đủ 6 tháng mình thử đăng ký lại thì lại ok. thứ 2 đk thành công thứ 5 đã nhận được thẻ rồi.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mình đang ký đến lần thứ 5 mới được đây, lần trước mình có hỏi đăng ký thẻ của 7senven bank thì họ bảo phải ở nhật trên 6 tháng mới đăng ký được, ko biết có phải không nhưng những lần mình đang ký ko thành công thẻ của rakuten và yahoo thì mình mới ở nhật được 2, 3 tháng, còn đầu tháng này là đủ 6 tháng mình thử đăng ký lại thì lại ok. thứ 2 đk thành công thứ 5 đã nhận được thẻ rồi.
Vậy có nghĩa là "đẹp chai ko bằng chai mặt". Kiểu gì cũng tán đổ em thẻ Rakuten à? :D

Binbruno

Kohai Học Việc
Haha,mình củng thử xem sao,đki k đc phải làm cho tới bến mấy em này luôn

Binbruno

Kohai Học Việc
Lúc trc mình đki mastercard giờ đki JCB thử xem sao.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.