Đăng kí sim data

Hali2608

Kohai Học Việc
Add cho em hỏi chút ạ. em đang dùng ip4s có đăng kí được sim data của bigloge không ạ?

Hali2608

Kohai Học Việc
em vô cái link add đính kèm thì thấy từ ip5 mới được. em đk sim gần 1 tuần rồi mà vẫn chưa thấy họ gửi về add ạ:(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em vô cái link add đính kèm thì thấy từ ip5 mới được. em đk sim gần 1 tuần rồi mà vẫn chưa thấy họ gửi về add ạ:(
Danh sách đó là những máy mà nhà mạng đã check rồi,cho nên những máy chưa check vẫn có khả năng dùng đc em ạ.
Nếu e lo lắng thì nên ngừng việc đăng ký lại.

Giấy tờ thì họ bảo muộn nhất là sau 10 ngày.Nên em hãy đợi thêm 1 chút nữa xem sao nhé.

Hali2608

Kohai Học Việc
đên hôm nay là hơn 10 ngày rồi mà em không thấy gì add ạ:(

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
đên hôm nay là hơn 10 ngày rồi mà em không thấy gì add ạ:(
Vậy thì đăng ký lại xem sao em nhé.
Lưu ý nếu người ở cùng với mình cũng mới đk sim của biglobe thì trong tháng đó em ko thể đăng ký đc.

Hali2608

Kohai Học Việc
em đang kí lại rồi không biết thế nào. khu này có mỗi e thôi ạ. add giúp e đăng kí sim của mineo với ạ. em đăng kí cứ bão lỗi
  • 番地・号は全角文字で入力してください。(GM091)
  • mà em k điền đc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
em đang kí lại rồi không biết thế nào. khu này có mỗi e thôi ạ. add giúp e đăng kí sim của mineo với ạ. em đăng kí cứ bão lỗi
  • 番地・号は全角文字で入力してください。(GM091)
  • mà em k điền đc
Sim mineo thì yêu cầu phải có thẻ Credit. Em có thẻ Credit ko?
Nếu có thì mình sẽ hỗ trợ cho.

Hali2608

Kohai Học Việc
hnay em nhận được giấy rồi ạ. em có thẻ mater thôi. với cả giờ em đang dùng sim của au muốn xin mnp để đổi sang sim giá rẻ được không ạ? và đổi như thế nào ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Master thì là thương hiệu thẻ chứ ko chắc chắn là thẻ Credit.
Em nên kiểm tra lại nhé.
Nếu ko nhầm thì thẻ của AU làm cho mọi người là thẻ prepaid ko phải credit đâu.

Hali2608

Kohai Học Việc
Master thì là thương hiệu thẻ chứ ko chắc chắn là thẻ Credit.
Em nên kiểm tra lại nhé.
Nếu ko nhầm thì thẻ của AU làm cho mọi người là thẻ prepaid ko phải credit đâu.
vâng ạ. còn câu này add trả lời giúp e với:(

Hali2608

Kohai Học Việc
giờ em đang dùng sim của au muốn xin mnp để đổi sang sim giá rẻ được không ạ? và đổi như thế nào ạ?

Phi

Kohai Học Việc
Chào admin.
Mình đã nhận được sim data của biglobe, lắp vô xài lên sóng rồi ạ.
Tiếp theo mình cần làm thêm thủ tục gì để thanh toán k ạ? Mình có làm theo hướng dẫn cài app biglobe Sim trên Playstore. Sao cài xong app vào nó báo là sim hiện tại trên máy k phải sim Biglobe nên k hiển thị được thông tin sử dụng ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Chào admin.
Mình đã nhận được sim data của biglobe, lắp vô xài lên sóng rồi ạ.
Tiếp theo mình cần làm thêm thủ tục gì để thanh toán k ạ? Mình có làm theo hướng dẫn cài app biglobe Sim trên Playstore. Sao cài xong app vào nó báo là sim hiện tại trên máy k phải sim Biglobe nên k hiển thị được thông tin sử dụng ạ
Thủ tục thanh toán gì??
Bạn đã đk thủ tục thanh toán cho họ rồi thì mới nhận đc sim mà :)
Có thể hệ thống chưa cập nhật,bạn chờ đến mai vào lại app xem sao nhé.

Phi

Kohai Học Việc
Thủ tục thanh toán gì??
Bạn đã đk thủ tục thanh toán cho họ rồi thì mới nhận đc sim mà :)
Có thể hệ thống chưa cập nhật,bạn chờ đến mai vào lại app xem sao nhé.
ad ơi, vô trã lời inbox giúp minh với. Phí đầu tiên là 3sen thì khi nào nó trừ vào ngân hàng YuuChou ạ? Khi trừ rồi mình có thể biết được không?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ad ơi, vô trã lời inbox giúp minh với. Phí đầu tiên là 3sen thì khi nào nó trừ vào ngân hàng YuuChou ạ? Khi trừ rồi mình có thể biết được không?
Sau 1 tháng họ mới trừ ở tk mà bạn đã đk với họ.
Tất nhiên là xem đc ở trang cá nhân my pages mục ご利用明細

• Like
Reactions: Phi

Phi

Kohai Học Việc
Sau 1 tháng họ mới trừ ở tk mà bạn đã đk với họ.
Tất nhiên là xem đc ở trang cá nhân my pages mục ご利用明細
Cámơn add nha. Tại mình coi mục đó rồi thì hiện tại k có gì. Lúc đk mình co đọc là lúc đầu đóng 3sen. đc free 2 tháng cước. Mà chưa thấy nó báo thu khoảng 3sen lúc đầu ạ.

Nam Khanh

Kohai Học Việc
xin hỏi ad là sim data của biglobe có phát wifi dc k?hay họ khóa mạng k cho phát sao ấy.mình k phát dc.máy galaxy s4 docomo.cảm ơn ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
xin hỏi ad là sim data của biglobe có phát wifi dc k?hay họ khóa mạng k cho phát sao ấy.mình k phát dc.máy galaxy s4 docomo.cảm ơn ad
Sim giá rẻ ko phát wifi đc.
Muốn phát thì phải sử dụng mẹo như crack,hoặc jailbreak máy iphone thì mới phát đc.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.