Hỏi Cứu e với ạ

ファンヌーコン

Thành Viên Mới
E đang kí wifi con chó softbank qua mạng( qua thằng việt nam) nhưng khi giấy softbank gửi về thì không đúng như thoả thuận. Bây giừo e phải làm sao ạ

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
E đang kí wifi con chó softbank qua mạng( qua thằng việt nam) nhưng khi giấy softbank gửi về thì không đúng như thoả thuận. Bây giừo e phải làm sao ạ
về cơ bản, làm việc vs ai thì cứ thắc mắc vs người đó trước đi đã, xem sai đúng ở chỗ nào, trình bày vấn đề cũng nên cụ thể hơn sai khác ở đâu? ntn, chứ nói chung chung vậy cũng khó
cái nữa góp ý vs bạn là nên dùng từ ngữ thuần túy, không anh em được thì ông tôi, chứ thằng con ở đây nó cũng làm cho mình trở nên kiểu như trẻ trâu vậy ấy, nên rút kinh nghiệm, thân!

ファンヌーコン

Thành Viên Mới
về cơ bản, làm việc vs ai thì cứ thắc mắc vs người đó trước đi đã, xem sai đúng ở chỗ nào, trình bày vấn đề cũng nên cụ thể hơn sai khác ở đâu? ntn, chứ nói chung chung vậy cũng khó
cái nữa góp ý vs bạn là nên dùng từ ngữ thuần túy, không anh em được thì ông tôi, chứ thằng con ở đây nó cũng làm cho mình trở nên kiểu như trẻ trâu vậy ấy, nên rút kinh nghiệm, thân!
e cảm ơn góp ý của senbai. Thứ nhất: vấn đề là e đk wifi dùng được một tháng. Số tiền phải trả không đúng như thoả thuận ban đầu. Khi gọi lại cho người này thì không được.tức là đã bị lừa. Bây giờ hoặc là e phải cắt đứt hợp đồng. Hoặc là để dùng tiếp. Nếu để thế mà không trả tien.thì sau này có ảnh hưởng đến việc xin visa hay không ạ? Thứ 2: khi mà không còn sự tôn trọng thì e nghĩ từ thằng không quá đâu. Hơn nữa nó thua tuổi e

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
hay là thêm chi phí lắp đặt,
hãy nc với người hướng dẫn
và chờ thêm tháng sau xem chi phí xem sao
rồi sau đó mới xử lý tiếp

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.