Chuyển Việc

Tú Nguyễn300787

Thành Viên Mới
Các bạn cho mình hỏi xíu . Visa kỹ sư ( cơ khí ) khi chuyển việc thì mình được làm các ngành nghề nào ? Cảm ơn các bác .

Ledai247

Kohai Học Việc
Các bạn cho mình hỏi xíu . Visa kỹ sư ( cơ khí ) khi chuyển việc thì mình được làm các ngành nghề nào ? Cảm ơn các bác .
Câu hỏi đã tự nó trả lời 1 phần rồi. Bạn học cơ khí thì làm các công việc liên quan đến cơ khí, máy móc. Nói chung là cứ dính đến cơ khí hay các học phần chuyên ngành đã được đào tạo là ok.

Tú Nguyễn300787

Thành Viên Mới
Câu hỏi đã tự nó trả lời 1 phần rồi. Bạn học cơ khí thì làm các công việc liên quan đến cơ khí, máy móc. Nói chung là cứ dính đến cơ khí hay các học phần chuyên ngành đã được đào tạo là ok.
Cảm ơn bạn đã trả lời , mình học cơ khí . Nhưng ko có đúc , vậy làm đúc có ok ko ?

Tú Nguyễn300787

Thành Viên Mới
Mình học , cơ điện , hàn . Trong đó có tiện , phay , bào , chế tạo , nguội . Ko có đúc .

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Mình học , cơ điện , hàn . Trong đó có tiện , phay , bào , chế tạo , nguội . Ko có đúc .
ko phải ôm khư khư cái bảng điểm ra cs dc bạn
học không có đúc, nhưng có thiết kế, có cad, có nhiều mảng của ngành đúc cần có kiến thức của ngành cơ khí nói chung, bạn phải chỉ đc ra sự liên quan giữa ngành học của mình và cv bạn làm thì việc gia hạn visa mới ổn

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.