Hỏi chuyển từ sim data qua nghe gọi nhưng không nhận được sim

nguyenduc28890

Kohai Học Việc

Em đã chuyển từ sim data qua nghe gọi của biglobe được 1 tuần rồi, mà vẫn chưa thấy gửi sim về. Hôm nay là tròn 1 tuần thì nhận được giấy báo như hình. Mọi người cho e hỏi, chỗ dấu tick ấy có phải là e điền sai thông tin cá nhân không?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Lý do là em chưa up hình ảnh giấy tờ cá nhân lên rồi đúng ko?

nguyenduc28890

Kohai Học Việc

Em up hình ảnh giấy tờ lên rồi add ơi, hnay e vô lại chỗ để up ảnh thì nó báo thế này!
Visa e còn tới tháng 3, không biết có phải tại thời gian còn ngắn kg nữa, tại e visa kỹ thuật viên.
Với lại e mới chuyển việc, chưa kịp chuyển địa chỉ, nên trên thẻ ngoại kiều của e vẫn còn in địa chỉ cũ, trong khi e đăng ký điện thoại ở địa chỉ mới.
Em không biết đó có phải là lý do kg nữa!
Mà gọi điện cho bên Biglobe thấy nó vô tổng đài của nó, mà chả thấy nhân viên trả lời! Hjx!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Em up hình ảnh giấy tờ lên rồi add ơi, hnay e vô lại chỗ để up ảnh thì nó báo thế này!
Visa e còn tới tháng 3, không biết có phải tại thời gian còn ngắn kg nữa, tại e visa kỹ thuật viên.
Với lại e mới chuyển việc, chưa kịp chuyển địa chỉ, nên trên thẻ ngoại kiều của e vẫn còn in địa chỉ cũ, trong khi e đăng ký điện thoại ở địa chỉ mới.
Em không biết đó có phải là lý do kg nữa!
Mà gọi điện cho bên Biglobe thấy nó vô tổng đài của nó, mà chả thấy nhân viên trả lời! Hjx!
Gửi thông tin đăng nhập biglobe cho mình để mình check cho nhé.

nguyenduc28890

Kohai Học Việc
Tình hình là e đã nhận được sim nghe gọi rồi nhé add. E gọi điện cho nó thì nó nói tại up ảnh mờ quá nên up lại, và giờ đã có sim, hjhj.
Thank add và mọi người nhiều!
Add đóng topic giùm e!

Đậu Rán

Kohai Học Việc
giấy tờ cá nhân cần thiết khi chuyển từ sim data sang nghe gọi là gì vậy ad?
Giấy tờ cá nhân ngay từ lúc đăng kí sim data là bạn đã phải nhập rồi mà. Thẻ gai ấy. Sau đó bạn đăng nhập vào trang mineo rồi vào mục chuyển đổi sim là nhận đc thôi

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Giấy tờ cá nhân ngay từ lúc đăng kí sim data là bạn đã phải nhập rồi mà. Thẻ gai ấy. Sau đó bạn đăng nhập vào trang mineo rồi vào mục chuyển đổi sim là nhận đc thôi
Ý bạn là sim mineo ak? Mình đag hỏi sim biglobe cơ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.