Hỏi Cho em hỏi về đăng ký mua điện thoại của AU

Zuni

Kohai Học Việc
Hiện tại em đang xài mạng wifi cố định của AU
Vậy khi mua điện thoại hoặc dùng thêm wifi di động của AU thì có đuợc ưu đãi gì không, nhờ ad và mọi nguời ai biết tư vấn em với ạ. Cảm ơn nhiều!

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Hiện tại em đang xài mạng wifi cố định của AU
Vậy khi mua điện thoại hoặc dùng thêm wifi di động của AU thì có đuợc ưu đãi gì không, nhờ ad và mọi nguời ai biết tư vấn em với ạ. Cảm ơn nhiều!
Nếu em đăng ký điện thoại của AU thì tiền cước hàng tháng sẽ được giảm hình như là 1400 yên đó.

thanghg96

Kohai Học Việc
Nếu em đăng ký điện thoại của AU thì tiền cước hàng tháng sẽ được giảm hình như là 1400 yên đó.
E đang dùng wifi của biglobe và sim ocn モバイル one (cái này với docomo cùng thuộc công ti ntt thì phải) nếu muốn mua đt thì nên mua của nhà mạng nào cho nó tiết kiệm nhỉ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E đang dùng wifi của biglobe và sim ocn モバイル one (cái này với docomo cùng thuộc công ti ntt thì phải) nếu muốn mua đt thì nên mua của nhà mạng nào cho nó tiết kiệm nhỉ
Mua điện thoại cũ của docomo về rồi lắp sim của 1 trong 2 thằng này dùng là tiết kiệm đó em :D

thanghg96

Kohai Học Việc
Mua điện thoại cũ của docomo về rồi lắp sim của 1 trong 2 thằng này dùng là tiết kiệm đó em :D
Nhân tiện cho e hỏi có trang web nào mua đt cũ uy tín ko ạ. E chưa mua hàng onl bao giờ.
Tksss ad

Zuni

Kohai Học Việc
Cho em hỏi là lúc đăng kí thì khai báo ntn để đuợc giảm vậy ạ.
Và em có thẻ credit aeon thanh toán bằng thẻ đó cũng đuợc nhỉ.
Em coi trong web thấy có mấy mức giá mà không hiểu lắm ad xem giùm em cái đc không ạ. Link :
http://auonlineshop.kddi.com/disp/CSfLastGoodsPage_001.jsp?GRP_ID=LGV34&dispNo=001005&bid=mb-osp-newitem
Cảm ơn ad nhiều

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.