Hỏi CHo e hỏi cách nhận lại tiền trên amazon

Gấu mập

Thành Viên Mới
Cho e hỏi cách nhận lại tiền khi mua hàng trên amazon với ạ. E nhận được email rồi nhưng ko biết làm sao nữa

quangpham

Thành Viên Mới
ko cần phải làm gì cả, nếu bạn dùng thẻ để thanh toán thì 1-2 tuần sau tiền sẽ đc trả vào thẻ của bạn, còn nếu thanh toán qua combini thì bạn sẽ nhận đc キプ券 để mua hàng trên amazon.

quangpham

Thành Viên Mới
đó là tiền amazon họ trả bạn đó, lần sau nếu bạn mua gì trên amazon thì dùng cái ギフト券 đó mà thanh toán. mà bạn xoá đi ko người khác nhập cái mã kia vào họ dùng mất 1270 yên của bạn đó .

Gấu mập

Thành Viên Mới
Cái mã là cái dòng gồm cả chữ vs số bên dưới số tiền ấy hả bạn. Nhưng lúc thanh toán thì dùng cái thẻ này kiểu gì hả bạn. Mình đang tính mua đồ bạn chỉ giùm mình vs

quangpham

Thành Viên Mới
lúc chọn hình thức thanh toán ấy ở dưới cùng có phần ギフト券 nhập cái số seri có cả chữ và số bên dưới số tiền đó vào là đc. mà bạn mua nhanh lên chứ bạn đăng lên trên này từ bao giờ rồi ai họ đi qua họ nhập mất thì bạn ko nhập đc đâu.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cảm ơn bạn nha mình vừa thử rồi nhưng ko dc nữa rồi bạn ạ
Trời đất sao em dại thế?!
Những thông tin cá nhân như tài khoản,password ..v..v thì đừng up lên nhưng nơi công cộng như thế này.
Lần sau chú ý hơn nhé.

Thuthuy

Thành Viên Mới
ko cần phải làm gì cả, nếu bạn dùng thẻ để thanh toán thì 1-2 tuần sau tiền sẽ đc trả vào thẻ của bạn, còn nếu thanh toán qua combini thì bạn sẽ nhận đc キプ券 để mua hàng trên amazon.
E cũng thanh toán qua compini thì lấy kipuken đó ở đâu ạ,
Ra compini để lấy ạ

Anhnhh

Thành Viên Mới
Cho em hỏi với là em mua hàng và đã huỷ hàng trên amazon nhưng thanh toán qua compini ,hiện giờ em muốn đặt đồ thì tiền hoàn lại sẽ hoàn lại ở đâu ạ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.