Help! Check hồ sơ biglobe

Toanyano

Kohai Học Việc
Cảm ơn moỊ người đã giúp dỡ
Đã có giấy về
Nhờ mọi người kiểm tra xem có đúng ko

vu van cuong

Thành Viên Mới
bạn ơi mình đang đăng ký hồ sơ của biglobe nhưng vào phần điền tên bằng furigana thì không viết được cứ báo lỗi sai thôi bạn gúp mình với

Toanyano

Kohai Học Việc
bạn ơi mình đang đăng ký hồ sơ của biglobe nhưng vào phần điền tên bằng furigana thì không viết được cứ báo lỗi sai thôi bạn gúp mình với
Bạn sữa chế độ gõ bằng hiragana là dc
とあん là đúng トアン là sai

vu van cuong

Thành Viên Mới
tên mình bằng katakana là  ヴウ ヴァンクオン bạn chuyển sang hiragana giúp mình với mình chuyển k đươc. thanks

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
tên mình bằng katakana là  ヴウ ヴァンクオン bạn chuyển sang hiragana giúp mình với mình chuyển k đươc. thanks
Trong chính chiếc đt hay laptop bạn đang dùng cũng có thể viết dc hiragana mà. theo mình bạn nên tự viết. sang nhật mà không viết nổi chữ hinagana bằng đt hay máy tính thì sao được. cứ google tra đi bạn

vu van cuong

Thành Viên Mới
không phải mình không biết viếtiếng nhật nhưng mà trong hiragana không có chữ う tền tền thì viết sao được bạn ơi

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
không phải mình không biết viếtiếng nhật nhưng mà trong hiragana không có chữ う tền tền thì viết sao được bạn ơi
đây là chữ mới . chắc đó là từ vay mượn. không có う  tền tền thì phải.
tìm chưa ra. sorry nhé.
@Admin biết không

vu van cuong

Thành Viên Mới
mình đăng ký có giấy về rồi bạn check giúp mình xem như vậy đã đúng chưa nhé. thanks bạn nhiều

Biennguyet

Thành Viên Mới
Bạn ơi cho mình hỏi chút
Mình đã đk và lấy dk sim roi nhưng họ vẫn gửi giấy về nói là mình viết sai số tk, mình đã viết lại và check rất kĩ roi vẫn ko thấy gi sai cả, ko biết sai ở đâu vậy bạn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em kiểm tra lại trong tờ gửi về có kèm 1 tờ photo nữa. Tại đó họ thường khoanh bút màu phần ghi sai để sửa.
Và e xem lại trong sổ yucho của em phần tên ghi toàn bộ là tiếng Nhật katakana à?
Nếu có tên bằng tiếng Việt không dấu thì chỗ tên phần ngân hàng phải ghi tên tiếng Việt k dấu ở dòng dưới và phiên âm katakana ở dòng trên.
Cuối cùng là con dấu e đã sử dụng để đóng vào có phải là con dấu e dùng lúc đi mở tk ngân hàng yucho ko?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.