Hỏi Chạy xe 50 CC ở nhật

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Chào Ad và mọi người! Mình và vợ có bằng 50cc bên nhật, mình sống ở nagoya vợ mình ở gifu và có mua một em 50cc chạy. mình thi thoảng có xuống gifu chơi với vợ vậy Ad và ai biết cho mình hỏi là mình có thể chạy xe 50cc đó của vợ không? có cần phải mua bảo hiểm hay làm thủ tục gì không? ai biết rõ chỉ giáo mình với vì chưa hiểu rõ luật cho cho hay không nên không dam chạy liều. cảm ơn mọi người

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Chào Ad và mọi người! Mình và vợ có bằng 50cc bên nhật, mình sống ở nagoya vợ mình ở gifu và có mua một em 50cc chạy. mình thi thoảng có xuống gifu chơi với vợ vậy Ad và ai biết cho mình hỏi là mình có thể chạy xe 50cc đó của vợ không? có cần phải mua bảo hiểm hay làm thủ tục gì không? ai biết rõ chỉ giáo mình với vì chưa hiểu rõ luật cho cho hay không nên không dam chạy liều. cảm ơn mọi người
Bạn có bằng lái chưa.
Nếu xe đó của vợ bạn . Bạn cứ chạy thoải mái nhé. Bảo hiểm dĩ nhiên vợ bạn đã mua rồi

Mr.Dinh

Kohai Học Việc
Mình có bằng rồi. Cứ chạy thôi à bạn, có cần phải mua thêm bảo hiểm gì ko. Vợ mình mua bảo hiểm rồi nhưng cái đó coa dùng dk cho một người hay bất kỳ ai điều khiển xe

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.