Sim LINE Cần tư vấn đki sim line thứ 2

Hisoka

Thành Viên Mới
Trường hợp của e tnay ạ, mong ac giúp đỡ:
Lúc e mới sang e có dki sim line+ thẻ linepay, nhưng do một vài lý do cá nhân e k dùng nữa và cho bạn e dùng (bạn e giờ vẫn dùng, đóng tiền đầy đủ)
Giờ e lại có nhu cầu dùng sim line và muốn dùng lâu dài. E có thể đăng kí thêm tài khoản+ sim + thẻ linepay mới không ạ??
Mong ac giúp e với ạ. E cần gấp lắm r ạ :(:(:(

Hisoka

Thành Viên Mới
Trường hợp của e tnay ạ, mong ac giúp đỡ:
Lúc e mới sang e có dki sim line+ thẻ linepay, nhưng do một vài lý do cá nhân e k dùng nữa và cho bạn e dùng (bạn e giờ vẫn dùng, đóng tiền đầy đủ)
Giờ e lại có nhu cầu dùng sim line và muốn dùng lâu dài. E có thể đăng kí thêm tài khoản+ sim + thẻ linepay mới không ạ??
Mong ac giúp e với ạ. E cần gấp lắm r ạ :(:(:(
Tiện thể cho e hỏi Tài khoản cũ của e khi vào line>Send money hay linepay, ... nó đòi nhập mk gì đây ạ? Trc e nhờ ng làm dịch vụ nên gần như k nhớ gì cả. Có cách nào lấy lại mk k ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Tiện thể cho e hỏi Tài khoản cũ của e khi vào line>Send money hay linepay, ... nó đòi nhập mk gì đây ạ? Trc e nhờ ng làm dịch vụ nên gần như k nhớ gì cả. Có cách nào lấy lại mk k ạ
Em click vào Forgot your passcode
Thì hệ thống sẽ gọi đt đến số chủ tk line.
Hệ thống tự động sẽ đọc mã số xác nhận 4 chữ số.
Em nhập 4 số đó vào,thì hệ thống sẽ gửi mật khẩu mới vào email (tài khoản đăng nhập line) của em.

Còn về đk sim thứ 2 thì em vào trong my pages của Line Mobile để làm thủ tục. (mục 追加申込)

Hisoka

Thành Viên Mới
Em nhập 4 số đó vào,thì hệ thống sẽ gửi mật khẩu mới vào email (tài khoản đăng nhập line) của em.

Còn về đk sim thứ 2 thì em vào trong my pages của Line Mobile để làm thủ tục. (mục 追加申込)
6 số chứ a nhỉ?
e muốn tạo tài khoản mới, sim mới thẻ line mới có đc k ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hisoka

Thành Viên Mới

anh ơi sau khi vào mục 追加申込 thì làm tiếp như thế nào ạ? :oops::oops::oops:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.