Hỏi Cần Hướng dẫn chuyển đổi gói cước sim biglobe

Quocdungpro45

Thành Viên Mới
Cho mình hỏi xíu các bạn ơi, mình đăng kí xài sim dữ liệu của biglobe, nhưng giờ mình muốn đăng ký thêm số điện thoại gọi nữa....thì mình phải làm thế nào...có ai biết không hướng dẫn mình với..thanks mọi người nhiều...))

Quocdungpro45

Thành Viên Mới
hài thật toàn mem mới vào chẳng tìm tòi tìm hiểu kĩ j lập top hỏi ngay. có việc vào hỏi cái xong chả bjo đăng nhập vào diễn đàn nữa :))
link của ngài đây http://isempai.jp/meo-dang-ky-sim-gia-re-nghe-goi-khong-can-credit/
Thanks bạn... Nhưng bài hướng dẫn này mình đã đọc rồi K hiểu nên mình mới hỏi bạn ak. trong bài hướng dẫn là chuyển đổi từ sim data sang sim nghe gọi...còn mình minh mún là. Vừa có data vừa nghe gọi luôn bạn, bạn có thẻ hướng dẫn giúp mình không. Thanks bạn nhiu

Sinh Lun

Kohai Gương Mẫu
Thanks bạn... Nhưng bài hướng dẫn này mình đã đọc rồi K hiểu nên mình mới hỏi bạn ak. trong bài hướng dẫn là chuyển đổi từ sim data sang sim nghe gọi...còn mình minh mún là. Vừa có data vừa nghe gọi luôn bạn, bạn có thẻ hướng dẫn giúp mình không. Thanks bạn nhiu
mình nghĩ là chuyển sang nghe gọi vẫn có data. @Admin xem cho bạn này xem

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Thì trong lúc chuyển ý. sẽ có phần đăng ký data. đâu phải nghe gọi là nghe gọi không đâu

Thành Kun

Thành Viên Mới
Mình nhận đc sim rồi nhưng đăng nhập k có choz chuyển sang sim nghe gọi. Ai giúp với

Huynh Tan Phat

Kohai Học Việc
bạn đã dùng được data chưa, lắp sim chưa. ngày mai thử vào trang đăng nhập xem nhé
Bạn cho mình hỏi ké về việc mình đang sử dụng 1 sim nghe gọi của Biglobe rồi, giờ mình muốn đăng ký thêm 1 sim nghe gọi nữa (cho người thân) có được ko? mình ko chắc là 1 tài khoản Biglobe (thành viên) thì có đc sử dụng cùng lúc 2 sim nghe gọi ko?
cảm ơn bạn đã đọc tin, và nếu bạn biết rõ thì tư vấn cho mình nhé!
thanks!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
Bạn cho mình hỏi ké về việc mình đang sử dụng 1 sim nghe gọi của Biglobe rồi, giờ mình muốn đăng ký thêm 1 sim nghe gọi nữa (cho người thân) có được ko? mình ko chắc là 1 tài khoản Biglobe (thành viên) thì có đc sử dụng cùng lúc 2 sim nghe gọi ko?
cảm ơn bạn đã đọc tin, và nếu bạn biết rõ thì tư vấn cho mình nhé!
thanks!
1 người được 1 cái thôi bạn à.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.