Hỏi Cần giúp đỡ của các sempai về đăng ký sim biglobe.

manh dien

Kohai Học Việc
cách đây một tuần mình có gửi tờ đăng ký phương thức thanh toán. hôm nay đi làm về thì nhận đc 2 tờ này. Mình cứ nghĩ sẽ nhận đc sim thay vì 2 tờ giấy này. @@.
mong các sempai chỉ giáo. Onegaishimasu!

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
cách đây một tuần mình có gửi tờ đăng ký phương thức thanh toán. hôm nay đi làm về thì nhận đc 2 tờ này. Mình cứ nghĩ sẽ nhận đc sim thay vì 2 tờ giấy này. @@.

tờ Giấy 1 của sim và thông báo bạn hãy đăng ký phương thức thanh toán và gửi cho họ
tờ giấy 2 thì hình như ko phải của sim đâu. tờ quảng cáo nào đó thôi

namth59560

Thành Viên Mới
Bạn dùng QR code quét mã lấy link vào đó tích hợp tài khoản ngân hàng vào thế là xong sao 2-5 ngày là có sim.

Phạm Hợp

Kohai Học Việc
sempai cho em hỏi cách đăng ký sim data như nào ạ. e đọc hướng dẫn làm theo mà nó không giống . giúp em với ạ

selinahoa

Thành Viên Mới

mn cho e hỏi e chuyển qua sim nghe gọi roi ma sao 5 ngày roi ma sim chua gui toi vay

ngocsonxx

Thành Viên Mới
bạn lấy tài khoản mail của biglobe đăng nhập vào xem kết quả ntn r

selinahoa

Thành Viên Mới
co ghi la sim dât lam thu tuc huy,con đợi xét duyệt hồ sơ,gio lâu vậy mình phải làm sao hả b

Phạm Hợp

Kohai Học Việc
tiện đường cho em hỏi là em đăng ký sim data đến nay đã được 1 tháng rồi mà chưa có hợp đồng gửi về ạ. mọi người có biết vì sao không ạ.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.