Help! Cài lại win máy tính

Phamquyen

Kohai Học Việc
Máy tính e mua bên nhật. Nhưng mà máy bị lỗi. Bây giờ e muốn cài lại win mà ko biết cài như thế nào. Bên này cũng không biết ở đâu bán đĩa win để cài. Add có thể chỉ giúp e được ko ạ

phapnguyen

Kohai Học Việc
Máy tính e mua bên nhật. Nhưng mà máy bị lỗi. Bây giờ e muốn cài lại win mà ko biết cài như thế nào. Bên này cũng không biết ở đâu bán đĩa win để cài. Add có thể chỉ giúp e được ko ạ
Bạn có thể lên mạng tải bảng window tương thích với máy tính của mình rồi mount ra USB (trong trường hợp cài bằng USB bạn vào Bios chỉnh sang chế độ ưu tiên USB) hay CD để cài

Phamquyen

Kohai Học Việc
Bạn có thể lên mạng tải bảng window tương thích với máy tính của mình rồi mount ra USB (trong trường hợp cài bằng USB bạn vào Bios chỉnh sang chế độ ưu tiên USB) hay CD để cài
Add gửi giúp e link tải win ko ạ. E cũng thử rùi mà toàn link ko down được

dqk301

Kohai Học Việc
Như đã trl ấy. Bạn có thể làm theo. Còn nếu ko làm đc thỳ inbox vào nick face "ủn tên em" hoặc nếu bạn gần khu vực shinjuku thỳ mik có thể giúp trực tiếp miễn phí nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.