Hỏi Cách thanh toán biglobe khi thẻ bị khoá

Hero Nguyễn

Kohai Học Việc
Mọi người ơi cho mình hỏi với ạ.
Mình đang dùng cục wifi biglobe mà thẻ yucho của mình bị khoá mất rồi. Nhưng lai chưa có thời gian đi mở lại. Nên không thể thanh toán bằng thẻ được.
Vậy không biết bên biglobe có gửi bưu cho mình thanh toán ở combini không vậy ạ ?
Mình xin cám ơn !

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ sẽ ko gửi giấy thanh toán qua combini đâu nhé em.
Nếu họ ko thanh toán qua thẻ đc thì sẽ gửi thông báo xác nhận lại tài khoản,hoặc họ sẽ gửi cho 1 bản đăng ký thanh toán ngân hàng mới. Và sẽ yêu cầu em làm thủ tục ngân hàng mới trong 1 thời hạn nhất định.
Nếu ko làm theo yêu cầu của họ thì sẽ bị cắt hợp đồng đơn phương.

ngovantien

Sempai Gương Mẫu
Nếu họ ko thanh toán qua thẻ đc thì sẽ gửi thông báo xác nhận lại tài khoản,hoặc họ sẽ gửi cho 1 bản đăng ký thanh toán ngân hàng mới. Và sẽ yêu cầu em làm thủ tục ngân hàng mới trong 1 thời hạn nhất định.
bạn e dùng 3 tháng ,mấy lần làm đki thanh toán mới bay giờ bên biglobe gửi giấy về thanh toán ở konbini.

ngovantien

Sempai Gương Mẫu

trong mail thì có phần ad trả lời.vậy mà khi vào forum k thể tìm thấy là sao ad nhỉ

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.