Hỏi Cách sử dụng tiền từ Rakuma

Dat2492

Thành Viên Mới
Các bác cho em hỏi cách chuyển tiền từ tài khoản rakuma vào ngân hàng với , em chỉ còn một nút bấm thôi mà không hiểu sao bị từ chối . Em dùng ngân hàng yucho để nhận tiền , dù đã thử ngân hàng khác nhưng vẫn không đc:(

Sửa lần cuối:

Hung chiba

Kohai Gương Mẫu
Các bác cho em hỏi cách chuyển tiền từ tài khoản rakuma vào ngân hàng với , em chỉ còn một nút bấm thôi mà không hiểu sao bị từ chối . Em dùng ngân hàng yucho để nhận tiền , dù đã thử ngân hàng khác nhưng vẫn không đc:(
Bạn vào phần help trong app đó, ở đó chọn phần 出品者Q&A chọn phần 振込申請について
sau đó kéo xuống dưới, chọn vào phần chữ đỏ お問い合わせ
ghi vào đó lý do là ko chuyển được tiền bảo họ kiểm tra lại. rồi gửi đi. Mình hôm trước cũng bị thế này và làm như trên giờ đã chuyển được.

Dat2492

Thành Viên Mới
Bạn vào phần help trong app đó, ở đó chọn phần 出品者Q&A chọn phần 振込申請について
sau đó kéo xuống dưới, chọn vào phần chữ đỏ お問い合わせ
ghi vào đó lý do là ko chuyển được tiền bảo họ kiểm tra lại. rồi gửi đi. Mình hôm trước cũng bị thế này và làm như trên giờ đã chuyển được.
Bạn có line hay phần mềm chat gì không hướng dẫn giúp mình với :( mình tiếng Nhật cũng chưa tốt lắm nên không rõ cần viết gì

Thọga

Kohai Học Việc
Ôi m kug đang bị thế này trk chuyển dk nay đổi ngân hàng cái bị luôn

Dat2492

Thành Viên Mới
Ôi m kug đang bị thế này trk chuyển dk nay đổi ngân hàng cái bị luôn
Bác chuyển được tiền vào ngân hàng chưa , mình chiều qua gửi thư để nhờ bọn rakuma giúp như bác kia hướng dẫn mà vẫn chưa thấy phản hồi cũng như ck được.

Thọga

Kohai Học Việc
Bác chuyển được tiền vào ngân hàng chưa , mình chiều qua gửi thư để nhờ bọn rakuma giúp như bác kia hướng dẫn mà vẫn chưa thấy phản hồi cũng như ck được.
T chưa nhưng t có 4m nên t mua đồ luôn rồi
Chắc lỗi hệ thống rồi

Kien9555

Thành Viên Mới
Hướng dẫn tôi chuyển tiền vào yuucho với đến bước này phải làm sao

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.