Hỏi Cách mua iPhone7

Ngô Dung

Kohai Học Việc
Chào add..hiện tại e mún mua điện thoại ip7 phiên bản quốc tế,nhưng e không mún đăng ký sim vì e đk sim biglobe r..e mún mua đứt luôn điện thoại, thì mìn tới trung tâm nào của nhật để mua vậy add..mong add giải đáp cảm

Michael Xinh

Kohai Học Việc
add ơi cho hỏi osaka app store ở đâu nhỉ ? có thể thanh toán bằng thẻ visa debit ko nhỉ ????

Zun chan

Kohai Học Việc
Trc e mua 6 thui add, ăn chơi j đâu :)). Vào bày cho mấy bạn mua trên đấy cho rẻ đỡ phải hợp đồng vs mấy cái nhà mạng rồi tiền mất tật mang

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
add ơi cho hỏi osaka app store ở đâu nhỉ ? có thể thanh toán bằng thẻ visa debit ko nhỉ ????
Thẻ debit mình chưa thử nhưng khả năng cao là đc vì chỉ họ hỗ trợ thanh toán qua dạng 代引き thì thông thường sẽ cho thanh toán bằng thẻ debit luôn đó.
KO cần phải đến tận app store để mua đâu.
Mua trực tiếp online rồi họ chuyển hàng đến tận nhà mình luôn.

Michael Xinh

Kohai Học Việc
Thẻ debit mình chưa thử nhưng khả năng cao là đc vì chỉ họ hỗ trợ thanh toán qua dạng 代引き thì thông thường sẽ cho thanh toán bằng thẻ debit luôn đó.
KO cần phải đến tận app store để mua đâu.
Mua trực tiếp online rồi họ chuyển hàng đến tận nhà mình luôn.
admin ơi mình có thể mua trả 12 lần được ko ? cách mua như thế nào vậy add.cảm ơn nhìu !!!

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
@Zun chan ăn chơi nhể :D

@Ngô Dung em có thể mua tại trang chủ của appstore:
http://www.apple.com/jp/shop/buy-iphone/iphone-7

giá tiền máy cũng ko mắc lắm đâu:

Thanh toán nếu ko có thẻ credit thì có thể chọn hình thức thanh toán là nhận hàng rồi trả tiền 代引き (sẽ tốn thêm 500 yên tiền phí)
Ad có thể hướng dẫn cụ thể từng bước hơn được không. Mình cũng đang muốn mua 1 e hình thức là nhận hàng rồi trả tiền vì mình không có thẻ credit. Kia là giá máy chưa bao gồm thuế phải không ad. Mình thấy cả dịch vụ bảo hiểm máy nữa mình không mua dịch vụ bảo hiểm được không ad. Chế độ bảo hành thì như nào ạ
Thank ad

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
admin ơi mình có thể mua trả 12 lần được ko ? cách mua như thế nào vậy add.cảm ơn nhìu !!!
mua trả góp thì họ còn phải điều tra thông tin cá nhân,và hình như cần cả thẻ credit (mình chưa xác nhận)
Lúc nào rảnh tớ sẽ làm video hướng dẫn cho nhanh,dạo này lười viết rồi :D

Ad có thể hướng dẫn cụ thể từng bước hơn được không. Mình cũng đang muốn mua 1 e hình thức là nhận hàng rồi trả tiền vì mình không có thẻ credit. Kia là giá máy chưa bao gồm thuế phải không ad. Mình thấy cả dịch vụ bảo hiểm máy nữa mình không mua dịch vụ bảo hiểm được không ad. Chế độ bảo hành thì như nào ạ
Thank ad
Giá tiền là chưa thuế,cái app care bạn ko tham gia cũng chẳng sao mà.
Còn bất kỳ máy mua ở đâu đều như nhau,đc apple bảo hảnh cho 1 năm.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.