Cách điền thủ tục đăng ký Credit

Lenhiem

Thành Viên Mới

Ad cho mình hỏi chút. Mình làm theo hướng dẫn và đăng ký thẻ credit của Sumitomo, họ gửi lại giấy 1 lần nhưng chắc mình điền chưa đúng yêu cầu. Lần này họ gửi lại lần nữa. Làm ơn chỉ dùm mình cách điền cho đúng dc ko ad? Thanks

Sửa lần cuối:

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Ad cho mình hỏi chút. Mình làm theo hướng dẫn và đăng ký thẻ credit của Sumitomo, họ gửi lại giấy 1 lần nhưng chắc mình điền chưa đúng yêu cầu. Lần này họ gửi lại lần nữa. Làm ơn chỉ dùm mình cách điền cho đúng dc ko ad? Thanks
  1. Bạn phải điền hồ sơ bằng bút bi mực đen.
  2. Phần thông tin ngân hàng thì phải đóng giấu cả 2 chỗ.
  3. Giấy tờ tuỳ thân photo không chuẩn bị lệch mất 1 góc. Nên phải photo thẻ ngoại kiều(2 mặt) lại và gửi kèm bản đăng ký trên cho họ.

Lenhiem

Thành Viên Mới
  3. Giấy tờ tuỳ thân photo không chuẩn bị lệch mất 1 góc. Nên phải photo thẻ ngoại kiều(2 mặt) lại và gửi kèm bản đăng ký trên cho họ.
Cho mình hỏi thêm chút nữa nha. Lúc đăng ký tài khoản ngân hàng Bưu Điện mình chỉ ký tên chứ ko có dùng con Dấu. Vậy giờ trong hồ sơ mình ký tên như trong sổ Ngân Hàng dc phải ko ad? Tờ giấy lần trước mình có ký cả vào 2 ô khoanh tròn màu hồng rồi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cho mình hỏi thêm chút nữa nha. Lúc đăng ký tài khoản ngân hàng Bưu Điện mình chỉ ký tên chứ ko có dùng con Dấu. Vậy giờ trong hồ sơ mình ký tên như trong sổ Ngân Hàng dc phải ko ad?
Vậy thì ký tên vào ô con dấu đó.
Phải ký giống hệt chữ ký trên sổ

Lenhiem

Thành Viên Mới
Ad cho mình hỏi thêm chỗ này nữa nhé. Chỗ ô màu hồng này có phải điền tên với ngày tháng năm sinh nữa ko ad?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.