Hỏi Biglobe

tranduong95

Kohai Học Việc
Admin và ACE cho e hỏi sao e gửi lại bản hợp đồng lại cho nhà mạng 1 tuần rồi mà ngta vẫn chưa gửi lại sim cho e nhỉ,e đã nhận được mail thông báo đăng kí thành công thủ tục thanh toán rồi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Admin và ACE cho e hỏi sao e gửi lại bản hợp đồng lại cho nhà mạng 1 tuần rồi mà ngta vẫn chưa gửi lại sim cho e nhỉ,e đã nhận được mail thông báo đăng kí thành công thủ tục thanh toán rồi
Nếu em nhận đc mail đó rồi thì yên tâm sau 2,3 hôm nữa sẽ nhận đc thôi :)
Và hôm nào họ gửi sim thì họ cũng gửi cho 1 mail thông báo kèm mã số của bưu phẩm (có thể tra được tình trạng chuyển phát qua mã số đó)

RomeoKem

Thành Viên Mới
admin và ACE cho e hỏi là e nhận được sim 3G rồi và bây giờ muốn dki chuyển sang sim nghe gọi được thì sẽ là sử dụng cả 2 sim hay là khi đăng kí xong sim nghe gọi thì nó hủy 1 sim 3G của mình đi ạ ??? thank

tranduong95

Kohai Học Việc
Dạ r đã
Nếu em nhận đc mail đó rồi thì yên tâm sau 2,3 hôm nữa sẽ nhận đc thôi :)
Và hôm nào họ gửi sim thì họ cũng gửi cho 1 mail thông báo kèm mã số của bưu phẩm (có thể tra được tình trạng chuyển phát qua mã số đó)
nhận thêm đc 1 mail mà chưa biết là gì,mai về dùng pc chắc dịch đc :)) thanks ad nhiều ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
admin và ACE cho e hỏi là e nhận được sim 3G rồi và bây giờ muốn dki chuyển sang sim nghe gọi được thì sẽ là sử dụng cả 2 sim hay là khi đăng kí xong sim nghe gọi thì nó hủy 1 sim 3G của mình đi ạ ??? thank
sim data sẽ sử dụng đc đến hết tháng đó (tháng nhận đc sim nghe gọi)
Sang tháng tới thì sim data sẽ bị huỷ.

tranduong95

Kohai Học Việc
E nhận sim rồi mà sóng kém quá

Hongngoc

Thành Viên Mới
Cho e hỏi là e nhận được sim 通話 rồi thì cái sim dùng mạng 3g đăng kí đầu tiên có bị cắt ko ạ ?

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.