Hỏi Ai dùng wifi wimax2+ mình hỏi tí

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Như tiêu đề
Mình muốn hỏi wifi wimax2+ biglobe (gói không giới hạn dung lượng ). nếu mình bật chế độ lte mà dùng chưa hết 7G/1 tháng ( lưu lượng miễn phí mà nhà mạng cho hàng tháng) thì có phải mất thêm tiền không.
Như trên diễn đàn nói là cứ bật sang chế độ lte là mất thêm phí 1000¥ Nên mình muốn hỏi các bạn đã dùng rồi có phải vậy không. Nếu mất tiền thì nhà mạng cho 7G lte để làm gì

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Như tiêu đề
Mình muốn hỏi wifi wimax2+ biglobe (gói không giới hạn dung lượng ). nếu mình bật chế độ lte mà dùng chưa hết 7G/1 tháng ( lưu lượng miễn phí mà nhà mạng cho hàng tháng) thì có phải mất thêm tiền không.
Như trên diễn đàn nói là cứ bật sang chế độ lte là mất thêm phí 1000¥ Nên mình muốn hỏi các bạn đã dùng rồi có phải vậy không. Nếu mất tiền thì nhà mạng cho 7G lte để làm gì
100% là mất nhé.
Đây ko phải là chế độ miễn phí gì hết.
Mạng đăng ký là wimax2+ chứ ko phải là mạng LTE.
LTE chỉ là 1 tính năng kèm,vì sử dụng sim của AU.Cho nên nếu sử dụng thêm tính năng LTE đó thì sẽ bị tính phí thế thôi.

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
100% là mất nhé.
Đây ko phải là chế độ miễn phí gì hết.
Mạng đăng ký là wimax2+ chứ ko phải là mạng LTE.
LTE chỉ là 1 tính năng kèm,vì sử dụng sim của AU.Cho nên nếu sử dụng thêm tính năng LTE đó thì sẽ bị tính phí thế thôi.
Sao wifi của bạn mình đi thuê bật chế độ đó lên dùng (cho mỗi tháng 7G ) tiền vẫn thế có tăng lên đâu. Tiền đóng hàng tháng là 5 sên

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Sao wifi của bạn mình đi thuê bật chế độ đó lên dùng (cho mỗi tháng 7G ) tiền vẫn thế có tăng lên đâu. Tiền đóng hàng tháng là 5 sên
Thuê thì họ tính vào đó cả rồi mà.
Nếu tự đk dùng wimax2+ thì tiền háng tháng khoảng 4sen.
Nếu sử dụng thêm LTE thì là 5 sen thôi chứ sao?

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Đây hình như là hợp đồng đi thuê ad thử dịch xem họ nói gì

Phát Đạt

Kohai Gương Mẫu
Tiện đây ad cho hỏi nếu mình không muốn dùng nữa muốn cắt hợp đồng wifi wimax2+ biglobe thì làm như nào vậy.
Thank ad

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.