Admin help mình vụ đăng ký au với

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss

Có ghi rõ ở đây là với gói cước căn hộ riêng,sử dụng dịch vụ cung cấp mạng do họ chỉ định sẽ nhận đc 6man đó.

gaulove0409

Thành Viên Mới
Vậy cái phần này mình thấy nó tính toán tiền tháng có đúng không admin, nhà manson, có 2 cái đt au, sử dụng đt bàn, mỗi tháng tiền internet 0 yên, ngoài ra còn được hưởng mấy cái dịch vụ phía dưới nữa, mà mình thắc mắc là mỗi tháng không mất tiền internet hay sao mà mình thấy nó để 0 yên. Hình nè admin ơi

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
đó là cước sử dụng tháng đầu tiên đc miễn phí mà bạn.

gaulove0409

Thành Viên Mới
Không hẳn ad à vd như mình thay đổi không xài đt bàn, đt di dộng thành 1 máy và nhà manson thì nó thành thế này

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
bạn có chắc là mình sử dụng đc gói cước manson k?
bạn nên cứ đk tạm thời rồi sau đó họ sẽ gọi đt liên lạc giải thích cụ thể hơn về gói cước. Vì đk trên web mới chỉ là đk tạm thời chứ chưa có chính thức nhé :)

minhnguyen

Thành Viên Mới
Mong anh giải thích chi tiết gói 95000¥ này ạ . bởi vì hạn khuyến mãi đến 7/2 e cũng đang rất cần mạng wifi gấp ạ . đăng ký thông tin xong họ liên lạc mà mình không nói lại được liệu lắp dc không ạ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Mong anh giải thích chi tiết gói 95000¥ này ạ . bởi vì hạn khuyến mãi đến 7/2 e cũng đang rất cần mạng wifi gấp ạ . đăng ký thông tin xong họ liên lạc mà mình không nói lại được liệu lắp dc không ạ
Đừng có hiểu lầm 9,5man
đó là nếu chuyển mạng từ NTT Flet sang mạng của AU chẳng hạn,và dùng thêm điện thoại bàn,các dịch vụ options của họ nữa thì tối đa là đc 9,5man.
Bạn đk đi rồi họ sẽ gọi điện xác nhận,tên tuổi địa chỉ,ngày có thể đến lắp đc.

Ko nói đc thì ko đc nhé.Bạn có bán hàng cho người câm thông qua điện thoại đc k? :D

minhnguyen

Thành Viên Mới
ý em muốn hỏi nữa là bh còn gói khuyến mại nào nữa của au ý anh admin . e vào xem còn mỗi gói 37500¥ . điện thoại thì có thể nghe dc sợ họ hỏi sâu quá mình không tl dc

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
ý em muốn hỏi nữa là bh còn gói khuyến mại nào nữa của au ý anh admin . e vào xem còn mỗi gói 37500¥ . điện thoại thì có thể nghe dc sợ họ hỏi sâu quá mình không tl dc
Nếu sử dụng プロバイダー chỉ định của họ sẽ nhận đc tối đa 6man đó.
Còn cái 37500 yen đó trong bài viết có nói rồi bạn đọc kỹ lại đi!
đó là tiền phí thi công đc miễn giảm.

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.