Hỏi Ad cho e hỏi cách bảo lãnh vk ck

Minh Khánh

Thành Viên Mới
Trường hợp của e ko giống như bài ad đã đăng
Bây h e và vk e đang bên nhật. Vk e đang hok semon và e đang hok trường tiếng. Ad cho e hỏi h vk e có thể bảo lãnh cho e hay chuyển viza gia đình đk ko ak.
Và thủ tục bảo lãnh yêu cầu những gì đk ko ạ

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
T chỉ rành về bên mảng kĩ sư bảo lãnh vợ thôi. Nếu bạn không hổ dc thì lên trực tiếp nyuukan. Ở đó có khu chuyên hướng dẫn thủ tục pháp lý, bạn hỏi trực tiếp thì biết ngay thôi

Ngloan

Kohai Học Việc
Vợ bạn có thể bảo lãnh để bạn chuyển sang visa gdinh theo Vợ đc. Nhưng bạn sẽ bị Nyukan hỏi và bắt giải trình: tại sao đang theo học mà lại muốn chuyển visa, còn việc học thì sao? Đã có trg hợp như thế rồi đó.

Minh Khánh

Thành Viên Mới
Vâng bác... vậy cũng khó nhỉ tại tiếng mk không giỏi
Vợ bạn có thể bảo lãnh để bạn chuyển sang visa gdinh theo Vợ đc. Nhưng bạn sẽ bị Nyukan hỏi và bắt giải trình: tại sao đang theo học mà lại muốn chuyển visa, còn việc học thì sao? Đã có trg hợp như thế rồi đó.
ầng b

TruongCongDat

Sempai Gương Mẫu
Theo mình thì cái hỏi han không qtrong mà qtrong là người bảo lãnh có chứng minh được khả năng đảm bảo cho cuộc sống bên Nhật của người được bảo lãnh không và thuế má đầy đủ là ok. Chứ hỏi thì thiếu gì cách để trả lời đâu

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Nói chung 2 bạn còn đang đi học , ko có gì đảm bảo cuộc sống cho 2 vợ chồng nên khó bảo lãnh lắm
Thường đi học phải có học bổng thì sẽ dễ hơn

hoangtam

Moderator
Thành Viên BQT
thường thường chồng sẽ bảo lãnh vợ.
vì muốn vợ sang visa gia đình vì chăm sóc con cái. chồng đi làm.
còn mình cũng chưa gặp ai vk bảo lãnh chồng cả.
nhưng cư viết lý do thuyết phục sẽ được đó

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.