Tư Vấn Xin visa cho vợ

Bá phú

Kohai Học Việc
Em làm hồ sơ bảo lãnh vợ, sau 1 tháng thì có kết quả, giờ có cấn đề mong mọi góp ý cho e với ak đó là: khi có tư cách rồi vợ sẽ ra dsq nhật ở việt nam viết tờ khai xin visa thì trong đó có mục là: sân bay và tên chuyến bay ,ngày bay tới nhật?? Vậy là em nên đặt vé trước cho vợ để biết thông tin chuyến bay Hay là mấy mục này viết đại khái có được không ak? Mong mọi người cho e xin ý kiến. Và em cũng cin cảm ơn các senpai đã tư vấn nhiệt tình để e làm hso bây giờ đã có kết quả. E xin cảm ơn

Hung Le

Kohai Học Việc
Bạn lên trang web Vietnamairline đặt vé như bình thường. Họ sẽ gửi mã đặt chỗ cho mình. Tuy nhiên bạn không thanh toán vé đó. Chỉ cần lấy thông tin về lịch trình bay và điền vào form đăng ký. In thông tin đặt chỗ đó ra, nộp cùng với bộ hồ sơ của bạn cho Đại sứ quán. Sau khi có Visa rồi thì bạn đặt vé ở đâu rẻ hơn cũng được. Không nhất thiết phải là Vietnamairline. Ngoài ra, khi xin visa bạn đăng ký sân bay đến của Nhật ở một nơi nhưng khi đến bạn đến một sân bay khác cũng được. Không vấn đề gì cả.

Hungmusashi

Kohai Gương Mẫu
Thông tin chuyến bay và số hiệu máy bay thì mình tự 予想 thôi, không cần chính xác 100%

Bá phú

Kohai Học Việc
Mọi người cho e hỏi chút là mẫu xin visa tại hà nội là mẫu nào ạ? Tải mẫu visa ngắn hạn ( thăm thân... gia đình, họ hàng ) về phải không ak

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.