Đã Trả Lời Xin hỏi về đk wifi ak

dqk301

Kohai Học Việc
E chào adm ak. Adm cho e hỏi 2 vấn đề ak.
1 là đang dùng tk của sevenbank thỳ có đk đc wifi cầm tay của biglobe ko ak.
2 là e có người a đã đk và hiện đang sử dụng wifi cầm tay của biglobe r nhưng tháng đầu test thỳ đc tốc độ download là 23mb/s nhưng qua thời gian sử dụng đc khoảng 1 tháng thỳ giờ test chỉ đc khoảng 10mb/s ak và xem phim hơi khó khắn ak.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
E chào adm ak. Adm cho e hỏi 2 vấn đề ak.
1 là đang dùng tk của sevenbank thỳ có đk đc wifi cầm tay của biglobe ko ak.
2 là e có người a đã đk và hiện đang sử dụng wifi cầm tay của biglobe r nhưng tháng đầu test thỳ đc tốc độ download là 23mb/s nhưng qua thời gian sử dụng đc khoảng 1 tháng thỳ giờ test chỉ đc khoảng 10mb/s ak và xem phim hơi khó khắn ak.
Mình ko có dùng ngân hàng seven nên ko rõ,nhưng nếu có sổ 通帳 đàng hoàng giống với những ngân hàng khác thì sử dụng được.

Về tốc độ của sim thì bạn hơi máy móc,vì tuỳ thuộc vào thời điểm và vị trí mà tốc độ sẽ khác nhau.
Đến bản thân sim gốc docomo của mình có những lúc download tốc độ chỉ đc có 4-5Mbps

dqk301

Kohai Học Việc
A
Mình ko có dùng ngân hàng seven nên ko rõ,nhưng nếu có sổ 通帳 đàng hoàng giống với những ngân hàng khác thì sử dụng được.

Về tốc độ của sim thì bạn hơi máy móc,vì tuỳ thuộc vào thời điểm và vị trí mà tốc độ sẽ khác nhau.
Đến bản thân sim gốc docomo của mình có những lúc download tốc độ chỉ đc có 4-5Mbps
À vâbg ak. Sevenbank ko có sổ ngân hàng ak. Chỉ có thẻ thôi ak. E cảm ơn adm nhé. Tính e hay kỹ lưỡng ;))

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.