Help! Xin giúp đỡ về việc mua hộ vé máy bay khứ hồi về việt nam

Nguyen Ngoc Dung

Kohai Học Việc
Tình hình là mình dùng thẻ tín dụng của mình để mua giúp đứa bạn cái vé máy bay. Thủ tục mua xong hết rồi. Lúc mua vé chỉ cần khai mỗi họ tên người bay thôi phải ko ad. Và mua hộ bằng thẻ của mình như thế cho người khác bay thì vé đó có hợp lệ ko ad. Như hình bên dưới là chỉ cần in trang này ra là dùng thay vé phải ko nhỉ. Mong ad và mọi người giúp giải đáp thắc mắc. Cám ơn nhiều.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Họ tên người bay là NGUYEN VAN THE đó bác.
Dùng thẻ của người khác mua vé hộ thoải mái bác ạ.
Sau khi mua vé thì họ sẽ gửi cho vé điện tử,lưu cái file đó vào điện thoại hoặc in ra rồi lúc đến sân bay cho tiếp tân xem là họ sẽ làm cho.
Trường hợp quên ko có vé điện tử thì lấy cái ảnh màn hình bên trên + passport cho họ check thông tin là đc bác nhé.

Nguyen Ngoc Dung

Kohai Học Việc
Họ tên người bay là NGUYEN VAN THE đó bác.
Dùng thẻ của người khác mua vé hộ thoải mái bác ạ.
Sau khi mua vé thì họ sẽ gửi cho vé điện tử,lưu cái file đó vào điện thoại hoặc in ra rồi lúc đến sân bay cho tiếp tân xem là họ sẽ làm cho.
Trường hợp quên ko có vé điện tử thì lấy cái ảnh màn hình bên trên + passport cho họ check thông tin là đc bác nhé.
Cám ơn ad, à như trên hình là mình đi máy bay của trung quốc, vậy hành lý là 20kg và xách tay 7kg có đúng ko nhỉ

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Cám ơn ad, à như trên hình là mình đi máy bay của trung quốc, vậy hành lý là 20kg và xách tay 7kg có đúng ko nhỉ
Vâng 90% là như vậy bác ạ.
bác có thể kiểm chứng lại bằng cách lên google rồi search bằng từ khoá: "tên hãng hàng không" + "預かり荷物"

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.