Hỏi Xem giúp mình thư từ nghân hàng Sumitomo

ikegami mei

Kohai Học Việc
bạn đã đăng ký làm thẻ master, đây là thẻ có thể rút được tiền ở trong nước và quốc tế, thẻ này có thể rút được tối đã là 10man và ngoài ra có ghi rõ thông tin là bạn sẽ phải trả lãi lợi nhuận cho ngân hàng phát hành thẻ riritsu là 18.000%. hàng tháng vào ngày 26 công ty phát hành thẻ sẽ tự động trừ tiền bạn đã sử dụng cho thẻ master đó theo hình thức chuyển khoản ngân hàng.

tj3utj3u

Kohai Học Việc
bạn đã đăng ký làm thẻ master, đây là thẻ có thể rút được tiền ở trong nước và quốc tế, thẻ này có thể rút được tối đã là 10man và ngoài ra có ghi rõ thông tin là bạn sẽ phải trả lãi lợi nhuận cho ngân hàng phát hành thẻ riritsu là 18.000%. hàng tháng vào ngày 26 công ty phát hành thẻ sẽ tự động trừ tiền bạn đã sử dụng cho thẻ master đó theo hình thức chuyển khoản ngân hàng.
lợi nhuận 18% là sao bạn, có ngĩa là mình phải trả thêm 18% trên tổng số hàng mình mua sao

Nguyennam

Thành Viên Mới
Mình không hiểu đoạn 18% là như thế nào...? ví dụ tháng này mình mua đồ và thanh toán bằng thẻ tín dụng này hết 5man chẳng hạn, thì đến ngày 26 phía nghân hàng họ sẽ trừ 5man cộng với 18% của 5man đó nữa phải k bạn ?

tramanh

Kohai Học Việc
bạn ơi có thể xem giúp mình cần phải hoàn thành cái gì để nhận thẻ với
tiếng nhật của mình hơi kém dùng google thì chỗ hiểu chỗ không

ikegami mei

Kohai Học Việc
Mình không hiểu đoạn 18% là như thế nào...? ví dụ tháng này mình mua đồ và thanh toán bằng thẻ tín dụng này hết 5man chẳng hạn, thì đến ngày 26 phía nghân hàng họ sẽ trừ 5man cộng với 18% của 5man đó nữa phải k bạn ?
nếu bạn mua nợ mấy tháng thì mới bị tính lãi, Khi đăng ký thẻ này chắc chắn bạn phải có tài khoản ngân hàng có tiền nào đó để trả theo hình thức chuyển khoản tự động hàng tháng hoặc tự cầm tiền mặt ra trả. Nếu bạn trả hàng tháng thì không bị tính gì hết đâu

tramanh

Kohai Học Việc
bạn ơi thế cái tờ bên kia là nó nói í gì thế tớ thiếu những gì nữa để hoàn thành

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.