Hỏi Về việc sử dụng sim biglobe

MạnhBlack

Kohai Học Việc
Add ơi cho e hỏi cái biglobe wifi của em nó ghi là 使用中 ạ . Em đăng kí mỗi sim data vs nghe gọi thôi . Em ko đăng kí wifi . Add giải thích giúp e cái dịch vụ đấy là đc đc ko ạ?

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Biglobe wifi là dịch vụ free của họ mà.
Tức là ở nhà ga hoặc các địa điểm công cộng nào mà có wifi của Biglobe thì sẽ sử dụng miễn phí được.
Đừng hiểu lầm sang dịch vụ Wimax2+ của họ nhé.

MạnhBlack

Kohai Học Việc
Biglobe wifi là dịch vụ free của họ mà.
Tức là ở nhà ga hoặc các địa điểm công cộng nào mà có wifi của Biglobe thì sẽ sử dụng miễn phí được.
Đừng hiểu lầm sang dịch vụ Wimax2+ của họ nhé.
Dạ vâng em hiểu r . Cảm ơn add rất nhiều e đã có sim r ạ

Triệu

Thành Viên Mới
Đăng kia cái data rồi chuyển qua nghe gọi hiện giờ vẫn làm đc chứ ad

Quynhchi0508

Thành Viên Mới
Xin lỗi add vì đăng câu hỏi ở đây. Mình vừa đăng kí dc sim data của biglobe. Thấy bạn add bảo là sim data k có số đt, nếu k có số đt thì sao đăng kí dc viber, line.... nhỉ
À hỏi thêm add 1 câu. Nếu mình chuyển sang sim nghe gọi thì có dc chọn số k

Sửa lần cuối:

pham huyen trang

Thành Viên Mới
Add oi cho e hoi voi . E muon dki mua ca dthoai va the sim. Nhung ma zailuu cua e chỉ có thời han 1 nam thì có dc k a

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Xin lỗi add vì đăng câu hỏi ở đây. Mình vừa đăng kí dc sim data của biglobe. Thấy bạn add bảo là sim data k có số đt, nếu k có số đt thì sao đăng kí dc viber, line.... nhỉ
À hỏi thêm add 1 câu. Nếu mình chuyển sang sim nghe gọi thì có dc chọn số k
Nếu muốn nhận SMS để có thể đăng ký viber,line thì phải đăng ký thêm options SMS của sim data bác ạ.
Chuyển sang sim nghe gọi ko chọn đc số bác ạ :(

tj3utj3u

Kohai Học Việc
Bạn mua trên kakaku thì họ yêu cầu phải có thẻ Credit.
Nếu có thẻ credit thì ko liên quan đến hạn thẻ ngoại kiều sắp hêt (Theo suy đoán cá nhân thôi :D )
chuẩn, kureijitto nó to bằng tám cái thẻ ngoại kiều rồi

tj3utj3u

Kohai Học Việc
Bạn mua trên kakaku thì họ yêu cầu phải có thẻ Credit.
Nếu có thẻ credit thì ko liên quan đến hạn thẻ ngoại kiều sắp hêt (Theo suy đoán cá nhân thôi :D )
suy đoán cá nhân nhưng chuẩn mà, m còn vài ngày hạn viza nhưng dùn tín dụng mua iphone đăngkí sim thoải máu tẹt tèn ten, kankenai

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.