Hỏi Về thẻ AEON

Nguyen Thanh Tung

Thành Viên Mới
Chào Ad và các bạn, hôm trước mình có đăng ký thẻ Credit card của aeon nó có gửi giấy tờ về để đóng dấu và gửi ảnh photo thẻ ngoại kiều, sau đó một tuần nó gửi lại cho mình thẻ này không biết là tại sao. Mong Ad và mọi người giải đáp.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Em đăng ký nhầm rồi,cái này là thẻ ngân hàng của AEON.
Nhưng khi đã làm đc tài khoản ngân hàng của AEON rồi thì đăng ký thẻ Credit của họ cũng sẽ thuận lợi hơn đó.

Nguyen Thanh Tung

Thành Viên Mới
Em đăng ký nhầm rồi,cái này là thẻ ngân hàng của AEON.
Nhưng khi đã làm đc tài khoản ngân hàng của AEON rồi thì đăng ký thẻ Credit của họ cũng sẽ thuận lợi hơn đó.
Em làm theo hướng dẫn của isempai mà, nó cũng gửi về cái giấy để mình đóng dấu với gửi bản photo thẻ ngoại kiều. Trên đó còn thấy có đánh dấu vào thẻ visa nữa.

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Quả thực mình ko đc nhìn bản đăng ký của em ghi trước khi gửi cho họ,nên ko rõ nội dung trong đó ntn để có thể trả lời tại sao đc.
Có lẽ em đã chọn thêm phần đăng ký mở tk ngân hàng của AEON?

Em xem lại giấy tờ gửi về có ghi gì đến việc gửi thẻ ngân hàng trước,và gửi thẻ Credit sau ko?

Nguyen Thanh Tung

Thành Viên Mới
Quả thực mình ko đc nhìn bản đăng ký của em ghi trước khi gửi cho họ,nên ko rõ nội dung trong đó ntn để có thể trả lời tại sao đc.
Có lẽ em đã chọn thêm phần đăng ký mở tk ngân hàng của AEON?

Em xem lại giấy tờ gửi về có ghi gì đến việc gửi thẻ ngân hàng trước,và gửi thẻ Credit sau ko?
Hôm trước nó gửi em cái giấy này em điền mục 1 3 4 5

Zalo

Kohai Học Việc
Em thử vào đk lại thẻ Credit của họ xem ntn nhé.
http://www.aeon.co.jp/creditcard/lineup/
ở mục họ hỏi có thẻ ngân hàng của AEON ko? ( イオンバンクカードをお持ちですか?) thì chọn 持っている
Admin ơi mình hỏi chút là, mình đăng ký thẻ trên aeon ý, nhưng phần nhập tên thì nó chỉ cho nhập 5ký tự ở mỗi phần họ và tên, thì phải làm sao??tên mình thì những 10ký tự

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
DINHTHETUAN
vậy thì điền như hướng dẫn là đc mà có sao đâu?

• お名前: Điền Họ Tên bằng Hiragana (Tên và tên đệm viết liền không để dấu cách)
  • フリガナ:Họ tên bằng Katakana
  • ローマ字: Sau khi điền xong tên bằng Katakana thì phần tên bằng chữ Romaji sẽ tự động nhập vào bên dưới,các bạn hãy sửa lại Họ Tên bằng Romaji chuẩn giống như trên passport

Zalo

Kohai Học Việc
vậy thì điền như hướng dẫn là đc mà có sao đâu?

• お名前: Điền Họ Tên bằng Hiragana (Tên và tên đệm viết liền không để dấu cách)
  • フリガナ:Họ tên bằng Katakana
  • ローマ字: Sau khi điền xong tên bằng Katakana thì phần tên bằng chữ Romaji sẽ tự động nhập vào bên dưới,các bạn hãy sửa lại Họ Tên bằng Romaji chuẩn giống như trên passport
Nhưng nếu điền tên bằng hiragana thì lại không khớp với giấy tờ của mình admin ơi!!(vì giấy tờ đều dùng bảng chữ cái latinh, chỉ có thẻ vào hiểm, nhưng lại là katakana
Còn nếu điền là DINHTHETUAN thì không được, vì nó vợt quá 10 kí tự

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Phần chữ cái latinh thì điền ở dòng thứ 3 ローマ字 mà? :D

Zalo

Kohai Học Việc
Phần chữ cái latinh thì điền ở dòng thứ 3 ローマ字 mà? :D
Lạ nhỉ, thế mà mình điền bên trên là hiragana, thì email trả về tên cũng là hiragana, thử đăng ký bằng tài khoản khác điền bằng chữ latinh ,abc xong nó cũng trả về là abc 様(tất nhiên là khác với tên phần romaji nhé)

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.