Hỏi Vé máy bay

tuanct

Kohai Học Việc
Add cho e hỏi e đặt vé của ANA mà tên của e là : HOANG XUAN TUAN mà e viết theo yêu càu của họ là : first name là TUAN middle name là XUAN last name là HOANG mà sao khi họ gửi vé thì họ lại ghi là HOANG TUANXUAN như vậy có làm sao ko ạ?

Hùng Trần

Sempai Gương Mẫu
Add cho e hỏi e đặt vé của ANA mà tên của e là : HOANG XUAN TUAN mà e viết theo yêu càu của họ là : first name là TUAN middle name là XUAN last name là HOANG mà sao khi họ gửi vé thì họ lại ghi là HOANG TUANXUAN như vậy có làm sao ko ạ?
không vấn đề gì đâu bạn, thứ tự tên lộn xộn là bình thường mà, em có lần bay cặp vc nhà nọ muốn đổi chỗ nhờ hãng, đang ngồi chờ mà nó cứ thông báo oang oang mời ông TRAN VIET HUNG, HUNG TRAN VIET, VIET HUNG TRAN, VIET TRAN HUNG.... bla bla ra, yên tâm nhé

tuanct

Kohai Học Việc
không vấn đề gì đâu bạn, thứ tự tên lộn xộn là bình thường mà, em có lần bay cặp vc nhà nọ muốn đổi chỗ nhờ hãng, đang ngồi chờ mà nó cứ thông báo oang oang mời ông TRAN VIET HUNG, HUNG TRAN VIET, VIET HUNG TRAN, VIET TRAN HUNG.... bla bla ra, yên tâm nhé
Vâng e cảm ơn ạ.vậy thì yên tâm rồi,hi

Hitomebore

Sempai Gương Mẫu
Mình nghĩ để yên tâm cứ gọi lên tổng đài nhé , có hỗ trợ đổi tên do nhầm lẫn đó bạn

Admin

Hỗ Trợ Mọi Người
Thành viên BQT
Boss
Không vấn đề gì đâu em ơi,em điền tên như vậy là đúng rồi!

Chuẩn bị hành lý đi về VN chơi thôi :D

Sơn Long

Kohai Học Việc
Bạn đặt vé thế nào vậy? Chỉ mình với

Quảng Cáo

Thành Viên Online

Không có thành viên trực tuyến.